Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Intern Doctors-Wapangiwa vituo vya kazi.

Discussion in 'JF Doctor' started by hippocratessocrates, Aug 31, 2012.

  1. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mara baada ya Heka heka za migomo ya madaktari nchini na kusababisha huduma za Afya kusua sua mara baada ya zaidi ya madaktari 300 kufukuzwa na wengine wengi kuacha kazi serikali pamoja na kukimbilia nchi za jirani, Serikali ilitoa tamko Bungeni kusema inasubiri madaktari "700" kutoka vyuo vikuu na shirikishi vya Afya na Tiba.

    Katika kutekeleza hilo, Wizara ya Afya imeanza kuwapangia madaktari hao vituo vya kazi sehemu mbali mbali, ikiwa ni utaratibu tofauti na ule wa awali yaani(mwaka jana na miaka mingine nyuma), ambapo daktari aliomba katika hospitali husika na kisha kupeleka barua wizarani.)

    Source:info kutoka Wizarani.
     
  2. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2012
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Wasisambazwe kabla hawajaiva sawasawa lakini - ambalo ndilo lengo la internship. Haitakiwi ikatishwe.
     
  3. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    wamekwisha maliza mkuu ila sio wengi kiasi hicho "700"..na utaratibu huu wa kupunguza migomo kwa kuwapangia kwenda kokote..wakisema ni ORDER tofauti na zamani kuomba hospitali mwenyewe, sijui kama tutapata madaktari wa kutosha..
     
  4. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,409
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Sujui kama mimi ndo sijaelewa,ima maana hata wale waliofukuzwa wamepangiwa kazi?
     
  5. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    wale bado mkuu..hawa ni wale waliokuwa wako masomoni, hawa ndio wale waliomaliza mwezi mmoja uliopita!!
     
  6. sindano butu

    sindano butu JF-Expert Member

    #6
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 20, 2012
    Messages: 427
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    hawa viongozi wanapoipeleka nchi ni pabaya sana ! AFYA ZA WATANZANIA ziliwekwa rehani miezi miwili na hawa viongozi wetu tulio wachagua.kwa mfano , imagine madaktari wote wangefutiwa leseni ingekuwaje, ina maana kwamba tungekaa bila huduma kwa miezi miwili bila huduma ya afya, inatisha!! sawa, madaktari wanakosa la kugoma lakini serikali ni JUKUMU lake kuhakikisha hakuna kasoro yeyote kwenye afya! moja yasababu kwanini viongozi wetu they do not care ni kwamba KAMA HAWANA UCHUNGU WA KUPIGANIA MALI ZINAZOBEBWA NA MAFISADI BASI HAWANA UCHUNGU NA KUPIGANIA NA AFYA ZA WATU!! raisi anatubuthu kuwatoa mhanga madaktari lakini hayuko teyari KUWAFUTIA LESENI ZA UONGOZI WA KINA sumaye ,lowassa , MKAPAna mergi( +plus wengine wengi). hii nchi ni uonevu wa WATAWALA kwa raia wa chini ambao wanalilia haki zao!
     
  7. M

    Malogo Member

    #7
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 14
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Kweli wewe ni sindano butu
     
  8. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #8
    Sep 2, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Goodluck new intern doctors in the field.
     
  9. Chocs

    Chocs JF-Expert Member

    #9
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 8,130
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Ohw,really?!!
     
  10. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #10
    Sep 14, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    yes, really.
     
  11. i

    ishengom Senior Member

    #11
    Sep 17, 2012
    Joined: Jul 23, 2012
    Messages: 138
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    nina wasiwasi hapa ni kweli wamekwiva hawa isiwe ikawa tunaongeza vifo hapa??
     
Loading...