Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Intern doctor kwa Tanzania...

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mhubiri, Oct 16, 2012.

  1. Mhubiri

    Mhubiri Senior Member

    #1
    Oct 16, 2012
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 177
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Dada yangu amemaliza masomo yake ya udaktari wa binadamu mwezi huu,nchi moja ya Ulaya.Kuna nchi nyingine amepata nafasi ya kufanya internship lakini mwenyewe amesema,anapenda zaidi kuja kufanya internship yake Tanzania ili apate uzoefu zaidi kwa vitendo kwavile kuna wagonjwa wengi na madaktari ni wachache.

    Ana maswali yafuatayo:
    1.Kama atakuja mwezi ujao wa November,itamchukua muda gani mpaka atakapoanza kufanya hiyo internship?Yaani mchakato mzima wa kutuma maombi,kukubaliwa nk huwa unachukua muda gani?

    2.Ni wapi pazuri kufanya internship na kujifunza zaidi kati ya Muhimbili na hospitali za Wilaya za Dar kama Mwananyamala au Temeke au Hospitali za Mikoani na Wilayani?

    3.Kwa siku intern doctor anatakiwa afanye kazi kwa masaa mangapi?Ni jumatatu mpaka Ijumaa au hata weekends?

    4.Je kuna posho/mshahara?Ni shilingi ngapi kwa mwezi?

    5.Atapata likizo?Kwa mwaka ni wiki ngapi?

    Madaktari na wakuu wengine mnaofahamu,naomba majibu tafadhali
     
Loading...