Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inter 0-1 Milan...Ibra the Hero

Discussion in 'Sports' started by Gang Chomba, Nov 15, 2010.

  1. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #1
    Nov 15, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,463
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Ikicheza ndani ya Dakika 30 za mwisho huku wakiwa pungufu uwanjani Klabu yenye mafanikio kuliko klabu zote hapa Duniani yaani AC Milan imeweza kuwabamiza klabu ya Inter kwa goli moja kwa bila, goli lililowekwa kimiani kunako dakika ya 5 ya mchezo na jiwe kuu la pembeni ambalo waashi walilikataa yaani Zlatan Ibrahimovic.

    Ktk mpambano huo ambao Inter ndio walikuwa wenyeji walijikuta wakipelekwa puta muda mwingi.

    Kipindi cha pili dakika ya 60 ulimwengu ulishuhudia beki wa Milan Ignazio Abate akipewa kadi nyekundu kwa kosa la kumtendea madhambi Goran Pandev.

    Washabiki wa Inter walionekana kuwa tofauti msimu huu baada ya kubeba mashuka makuubwa yenye ujumbe wa kupona haraka na kurudi uwanjani kwa mshambuliaji hatari ambaye ameweka rekodi mpya hivi karibuni Super Pippo Filipo Inzaghi mwenye miaka 37 ambaye ameumia vibaya, kitu kitachopelekea akae nje kwa msimu woote huu uliobaki.

    Milan sasa wanaongoza Ligi huku Inter wakiwa nafasi ya Tano.
     
  2. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #2
    Nov 15, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mkuu anzisha thread ya Rossoneri, wadau tujimwage.
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Nov 15, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Thanks GC kwa habari... Vipi Rafa huko hakuwalaumu Gillet and Hicks?
     
  4. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #4
    Nov 15, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,463
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    thread ya Rosonelli ama Diavolo ipo njiani na wiki hii itakuwa Hewani.
    Nawaahidi wakuu.
     
  5. myao wa tunduru

    myao wa tunduru JF-Expert Member

    #5
    Nov 15, 2010
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 613
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    hongereni mashabiki wa AC MILAN kwa ushindi wa derby della madonninna ila nathubutu kusema mwisho wa msimu ndoo ni kwa AJUZA WA TURIN.......
     
  6. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #6
    Nov 15, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Mbon Al-Jazeera leo asubuhi imesema wametoka sare bila ya kufungana na A.C Milan sasa waongoza ligi..................What is happening?
     
  7. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #7
    Nov 16, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,463
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Achana na Al-jazeera weweee.
    Wale wanachojuwa ni habari za milipuko tu.
    Milan wanaongoza ligi na hao Inter jana wamepodolewa mixer kupaka hina...
     
  8. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #8
    Nov 16, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,463
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Juve hawawezi kuchukua ubingwa bila Luciano Moggi...
    Subiri msimu ujao akifunguliwa ndo muanze kuchukua vikombe.
     
  9. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #9
    Nov 16, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,463
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Acid ndugu yako Benitez jana alikula kucha mpaka zikaisha.
    Alilowa ile mbaya yani.
     
  10. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #10
    Nov 16, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sawa mkubwa
     
  11. g

    gutierez JF-Expert Member

    #11
    Nov 16, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 1,254
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    he hehehe hehehe
     
  12. g

    gutierez JF-Expert Member

    #12
    Nov 16, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 1,254
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    nenda hapa kwa msimamo wa ligi serie A
    2010
    halafu nenda hapa inaonyesha matokeo ya mechi walizokuta mahasimu hawa wawili ikihusisha na mechi yao hii ya juzi na wafungaji,derby della madonnina
    Derby della Madonnina - Wikipedia, the free encyclopedia
     
  13. g

    gutierez JF-Expert Member

    #13
    Nov 16, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 1,254
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    labda na Marcelo Lippi nae ana rekodi nzuri nao hao AJUZA wa Torino
     
  14. d

    dos.2020 Member

    #14
    Nov 16, 2010
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    inzaghi the legend
     
  15. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #15
    Nov 17, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,463
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Inzaghi ndie mshambuliaji wangu booora kabisa Duniani.
    Na ktk thread ya AC Milan ambayo iko ktk maandalizi ya mwisho kabisa kabla haijarushwa hapa JF amepewa nafasi kuubwa sana ya kuzungumziwa.

    Pippo kaumia, lakini amesema wazi kuwa atarudi uwanjani na atafunga magoli kama kawa.

    Kwa kukusaidia tu ni kuwa Pippo keshawafunga Manchester UTD magoli mawili, Bayern magoli mawili, Liverfool magoli mawili, na Madrid magoli mawili na magoli hayo huyafunga ktk mechi moja...

    Nani kama Pippo?
     
  16. g

    gutierez JF-Expert Member

    #16
    Nov 17, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 1,254
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Inzaghi aliwahi kusema anafurahi sana akifunga bao vs timu yoyote ya England
     
  17. d

    dos.2020 Member

    #17
    Nov 24, 2010
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hakuna
     
Loading...