Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Intelijensia ya Chadema inazidi kukidhoofisha chama

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ritz, Jul 24, 2012.

  1. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #1
    Jul 24, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Wanabodi.

    Chadema wanadai eti Intelijensia yao imenasa habari za kuwindwa na kuwawa wanasiasa watatu Slaa, Mnyika, Lema, pamoja na mtambo wa mawasiliano...madai ya aina hii mbali ya kuwa ya uwongo pia yanaonyesha kwamba hiyo Intelijensia wana tatizo kuu la kukosa uelewa na wamepotoka kwa kiasi kikubwa bila kujielewa.

    Chadema wanadhani wanafanya makubwa kumbe wanajidanganya wenyewe wanaonyesha pia hawaelewi kabisa jukumu la Idara ya Usalama wa Taifa wanadhani ni chama cha siasa ni wapinzani wao wanaweza kurushiana vijembe na maneno mengine ya kipropaganda.

    Intelijensia ya Chadema ndio ilimletea habari Dr Slaa na kuwa alishinda uchaguzi wa rais na kumwangusha Jakaya Kikwete hata hivyo shutuma zao dhidi ya Usalama wa Taifa hazikupokelewa kwa uzito maana matokeo waliyoyakubali ya ushindi wa wagombea Ubunge yaliifanya hoja yao ionekane dhaifu. Watanzania wale wale waliokuwa wakipiga kura za kumchagua rais, ndio hao waliopiga kura za kuchagua wabunge..

    Intelijensia ya Chadema inashindwa kuelewa nchi yoyote duniani yenye usalama huwa ni kutokana na sera ya nchi hiyo ya Ulinzi na Usalama na utendaji kazi wa vyombo vya ulinzi...maantiki ya kawaida inasababisha liibuke swali la msingi kwamba ikiwa Chadema ina viongozi wengi inakuaje wanne tu watake kuuwawa.

    Chadema mbinu zenu za kutaka kuonewa huruma na wananchi na kupitia Intelijensia yenu inazidi kukidhoofisha chama chenu.
     
  2. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    kwa hiyo wewe unapenda chadema iimarike!?
     
  3. Bwana Mapesa

    Bwana Mapesa JF-Expert Member

    #3
    Jul 24, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,166
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    KWELI WATANZANIA TUU MAITI..WAKWANZA NI WEWE...haya bwana uliyelala tusikuamshe tusije lala sisi..napita tuu
     
  4. c

    cheichei2010 JF-Expert Member

    #4
    Jul 24, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 900
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Ukiona huyu mwenye uso kama kapakwa unga wa mahindi analalami ujue kashikwa pabaya.
     
  5. Bhbm

    Bhbm JF-Expert Member

    #5
    Jul 24, 2012
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 717
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Usitake kujihami na kujitetea, wewe ndio mhusika wa hiyo mashine umeshikwa pabaya, ccm vilaza nyie hamwezi shindana na cdm
     
  6. Msalagambwe

    Msalagambwe JF-Expert Member

    #6
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mlikataa mafisadi wakati ule Mwembe Yanga,
    Sasa hivi ufisadi ndo unawatafuna kimya kimya ndani ya CCM,
    CCM hawawezi kufa kikondoo hilo tunalijua wazi,
    Watapiga mateke ya farasi sana na kutoa mayowe ya kishetani,
    Watajikojolea na kujinyea hovyo hapo ndipo mauti itakuja.

    Wako wengi wasio na hatia watavunjika mbavu,
    wengine kung'olewa meno na kuvunjika mataya,
    Wako watakao pigwa mateke na kuvunjwa nyonga,
    CCM itaonja radha ya KUFA KUNOGA kwa uchungu,
    Hata makada wake wataikimbia kwani kifo cha CCM ni lazima.

    When Time comes,It will be unbearable to keep CCM alive even fo a second
     
  7. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #7
    Jul 24, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hivi leo nitakula nini?maana mpaka sasa hivi mfukoni nina jero.
     
  8. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #8
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hoja DHAIFU daima huletwa na mtu DHAIFU kuongelea mambo DHAIFU kwa madhumuni ya kuwasafisha watu DHAIFU..
     
  9. B

    Bigaraone JF-Expert Member

    #9
    Jul 24, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 720
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Rhetoric questions ambazo umecontrust wewe mwenyewe na una majibu yako. Kawaulize ambao wamekuwa accused watakwambia kwa nini wanne na sio wengine. Sasa unakuja na maswali hayo ya ajabu ikiwa ina maana unataka majibu ya kina kutoka kwa wachangiaji au wewe unayo majibu. Kama sio wanne ili tuhuma za CDM zionekane hazina maana ni alzim wazidi hiyo numba iliyotajwa. Je, wakipungua au kuongezeka hilo linapunguza ukubwa tuhuma au linaongeza udogo wa tuhuma? Hata kamaunataka kuwasafisha watuhumiwa sio kwa hoja nyepesi kiasi hicho.

    Halafu msingi na ubora wa CDM ni wa hitikadi inayolenga kuwakomboa watu toka aina zote za unyanyasaji. Ni hitikadi tu na hija zinaweza kukidhoofisha chama wala sio kauli. Msingi huu wa CDM umezama ndani na unazidi kukua ndio maana kinapendwa na kuenena sehemu ntingi za nchi hii na katika nyanja muhimu. Ni pale hitikadi itakapopitwa na wakati na CDM itadhoofika lakini wakati hilo linatokea Tanzania itakuwa imelomlewa katika kandamizo la muda mrefu wa kutawaliwa na CCM
     
  10. Imany John

    Imany John Verified User

    #10
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    If you can't explain it to a six
    year old, you don't understand
    it yourself
    .
    - Albert Einstein
     
  11. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #11
    Jul 24, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Wanachofanya Chadema kinanikumbusha maneno ya Gobbles aliyekuwa Waziri wa Propaganda wa utawala wa Adolph Hitler wakati wa vita kuu ya pili ya dunia 1939-1945 alisema jambo lolote ukitaka lienee na likubalike upesi litangaze na ulikariri mara kwa mara...lakini viongozi wa Chadema wanashindwa kujua kuwa watanzania wa sasa si wajinga wa kuamini kila neno la mwanasiasa.
     
  12. K

    Kipre tchetche JF-Expert Member

    #12
    Jul 24, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 238
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wewe ni dhaifu sana Kama walivyo
    Viongozi wako.endelea na usingizi
    Wako sie tulishaamka kitambo hizo cd cheza Wewe
     
  13. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #13
    Jul 24, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Kuna madaktari wengi ilikuwaje Dr. Ulimboka mkataka kumuua....kwanini kombe mlimuua?
     
  14. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #14
    Jul 24, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    kama ni za uwongo polisi wanahaha nini kushughulikia mtambo mlionunua israel?
     
  15. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #15
    Jul 24, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Mbowe amenukuliwa akisema taarifa za uhakika zilizoangukia mikononi mwa intelijensia ya chama hicho zinathibitisha dhamira ya vigogo hao kuwadhuru viongozi wao...nayo hii ni kauli ya ajabu inaonyesha kiwango fulani cha ufahamu wa Chadema.
     
  16. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #16
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Long time ujaanzisha uzi ulikuwa unachangia za vijana wako naona leo umeingia mzigoni mwenyewe vipi end of moon umekaribia. Uzi wako uko chini sana hangover za mbio mnazokimbizwa na CDM sasa kama intelijesia ya CDM iko vizuri kuliko ya serikali ya magamba unategemea nini!Ni kama kutumia AntiVirus ambayo haiko updates for ten years.

    Mytake: M4C Elimu ya Uraia vijijini ndiyo mpango mzima kwasasa propoganda za Mwigulu hazitunyimi usingizi
     
  17. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #17
    Jul 24, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,744
    Likes Received: 438
    Trophy Points: 180
    Wewe ungekuwa ni great thinker wa ukweli ilibidi u-refute hiyo claim ya Chadema kwa evidence; yaani uoneshe kuwa hiyo mitambo haipo sokoni, pili ni science fiction, tatu studies zinaonesha assassinations ufanywa kwa viongozi wote wa chama wa ngazi zote na haijawai kutokea kwa kiongozi mmoja tu!!!!
     
  18. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #18
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ninachojiuliza kwa hawa CHADEMA kila taarifa ya kiintelijensia ina msemaji wake? mara SLAA , mara Mnyika , mara Marando na wakati mwingine Mbowe Mwenyewe. Hizi si ni dalili za uongo na upotoshaji mkubwa?
     
  19. Imany John

    Imany John Verified User

    #19
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Kizazi cha kukariri kimepita labda kizazi cha baba yako ndo kizazi cha kukariri.

    Hiki kizazi cha kuhoji,kufikiri na kung'amua mambo.Wape hai wote mnaendeleza kizazi cha kukariri.
     
  20. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #20
    Jul 24, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    nilikuwa sijajua ni wewe mtoa mada wacha ni:flypig:zangu sitaki chochochoko kila siku cdm cdm inawaumiza kichwaee au baba zenu huwatuma kupunga upepo wawananchi?? hamulali ati kha karibu jukwaa la MMU NA CHIT CHAT UONDOE SUMU KWENYE AKILI YAKO HIYO NI SUMU MBAYA SANA HEBUU MUULIZE Bishanga Kongosho Mtambuzi Kaizer HorsePower BADILI TABIA MwanajamiiOne cacico wakupe siri kwanini hawakomalii siasa kiviiile
     
Loading...