Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Intel duo core na intel pentium!!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Richbest, Jan 6, 2012.

  1. R

    Richbest Member

    #1
    Jan 6, 2012
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Habari wapendwa! Naomba mnisaidie tofauti na faida/hasara za kila moja hapo juu!
     
  2. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Pentium ni ya zamani sana na juzi Intel wametangaza kui-phase out.
    Dual core ilikuwa improved version ya Pentium ila nayo ikawa upgraded na nafasi yake imechukuliwa na Core2duo.
    Ila ni bora uende na processor za kisasa zaidi yaani Intel Core i3, Core i5 na kama uchumi unaruhusu Core i7
     
  3. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Hili nilishawahi kulielezea hapo zamani:

    http://www.jamiiforums.com/tech-gadgets-and-science-forum/161436-vijana-wa-ma-kompyuta.html
     
  4. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Duo ni family processor yenye Core(cpu) mbili kwenye chip moja.inaweza kuwa ni Intel au AMD au chip maker yeyote Kwa hiyo

    Dual Core= Ndani ya proccessor chip moja kuna CPU mbili
    Intel Petium= Ni kampuni mojawapo inayotengeza chip za prccessor. Pentium nimoja ya product famlly zao za mwazo amabzo archtecture yake ni kiyume cha Duo. CPU moja ndani ya proccessor moja.

    Ebu Soma maelezo ya mtalaaam huyu wakati unasubiri majibu ya wataalam wengine
     
Loading...