Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Intaview kwa waloomba serikalin

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Kilahunja, May 28, 2012.

  1. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    eti inachukua muda gani kuitwa kwenye usahil kwa waloomba kazi na inachukua muda gan kuanza kazi, mana nimepata uzush kwamba kwa kaz zilizotoka juzi inaweza kukuchukua hata miaka miwili ndo usail then kazi.

    Mwenye ujuz kuhusu hili atusaidie.
     
  2. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7,244
    Likes Received: 2,154
    Trophy Points: 280
    Na nani alikwambia usome Al Nuur
     
  3. V

    Von Mo JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 1,667
    Likes Received: 541
    Trophy Points: 280
    ndugu zangu, ukiomba kazi potezea....ila usikae mbali na magazeti pamoja na Jamii forum, usifikirie kwani kupata na kukosa yote ni majibu..me ilikuwa nikiomba kazi napotezea, nakuja kupokea simu tu...hata sijui niliomba lini..so kuwa mvumilivu
     
  4. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu unashangaa unapigiwa sim kuhudhuria intv unapata kaz kujua uliomba post gan, so ni vizur ukiomba kazi uweke kumbukumbu ili siku wakikuita usipate taabu.
     
  5. N

    Nteko Vano JF-Expert Member

    #5
    May 30, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haina fomula mdau. Nilichosikia kwa baadhi ya wadau wanatarajia kufikia August watu wawe wameripoti kazini hivyo usaili tegemea mwezi wa 7. Ila kwa kuwa kazi ni nyngi na taasis mbalimbali basi nahisi mpaka septemba kitakuwa kimeeleweka.
     
  6. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #6
    May 30, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    nteko uko sahih nimeambiwa kua by july to sept watu wanatakiwa wawe job.
     
  7. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #7
    May 30, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,079
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Inaweza chukua hata miezi mitatu. Mie kuna kazi nliapply february 2012, hata nkasahau, nikaitwa kwenye interview May 2012. Hata post yenyewe nlikuwa siikumbuki tena, ikabidi nigugo, lol. Be patient
     
Loading...