Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Institute of Accountancy Arusha

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Perry, Aug 25, 2011.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Hello jf!!naomba mwenye information kuhusu masuala ya kitaaluma ya hcho chuo hapo juu,soko la wahitimu wake na mambo mengne anipe,kuna mdogo wangu kachaguliwa hapo for bachelor of economics with finance.
     
  2. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2011
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,553
    Likes Received: 1,856
    Trophy Points: 280
    Ni chuo chenye mazingira mazuri na walimu wazuri hasa kwenye kozi za Accounting,Procurement,IT na Tax
     
  3. njoro

    njoro Senior Member

    #3
    Aug 27, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acheni kuwa naive vjana,knachoku-market sio chuo bali ni competence yako na networking yako,mtaishia kupambanisha vyuo humu jamvini wakati kwenye job market ni wewe mwenyewe,competence yako,kujituma na network.
     
  4. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2011
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,553
    Likes Received: 1,856
    Trophy Points: 280
    Ili uwe competence una hitaji mazingira mazuri,unafikiri kwa nini shule za kata wanapata matokeo mabovu?
     
  5. B

    Balozi Chriss Senior Member

    #5
    Aug 27, 2011
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    kaka nashukuru kwa kuamua kuwafungukia hawa vijana wapenda maisha laini.
     
  6. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #6
    Aug 27, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    asante mkuu, kiko Arusha sehemu gan?
     
  7. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #7
    Aug 27, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kipo Njiro
     
  8. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #8
    Aug 27, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    nashukuru mkuu.
     
  9. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #9
    Aug 27, 2011
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,553
    Likes Received: 1,856
    Trophy Points: 280
    Kipo Njiro karibu na chuo cha ESAMI
     
  10. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #10
    Aug 27, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    ubarikiwe.
     
  11. njoro

    njoro Senior Member

    #11
    Aug 27, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hao wanaofaulu shule za kata ulidhani wanamsubiria mwalimu aje kuwafundisha,au waletewe vitabu na materials nyingine,.mkuu me nashuhudia mtu na certificate yake ana uelewa wa kazi na anafanya kazi kushinda mtu wa degree,vijana wa VETA wako vizuri sana kushinda hata watu wa COET pale mliman
     
  12. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #12
    Aug 27, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Apart from masuala ya Taaluma, kama mdogo wako ni wa kike unatakiwa u'spare muda wa kutosha kukaa nae kuongea!
    Panatisha!
     
  13. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #13
    Aug 27, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    khaaah!!ebu,niweke wazi mkuu,dogo ni wa kike ndio!
     
  14. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #14
    Aug 27, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Njiro kwa Arusha ni chuo cha pekee cha higher education kilichopo karibu na mjini.
    Kama unavyoelewa mambo ya vyuoni, wadada wa pale wako kwenye risk kubwa sana ya cannibalism toka kwa Wana-Arusha, nadhani unajua kuwa kwanza eneo la Njiro limesheheni vibosile wenye senti na mahekalu yao ya kufa mtu!..
    Hivyo, bila kujali kuwa ana self-awareness ya namna gani, mkalishe chini, maana majaribu atakayoyapata ni ucpime!
     
  15. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #15
    Aug 27, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    kwa mtoto wa kike wa sasa,lazima utumie nguvu ya ziada kumpa somo,ndo akuelewe
     
  16. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #16
    Aug 27, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    duh!!na huduma nyngne za kijamii znapatkana kiurahc maeneo hayo?
     
  17. Nguchiro

    Nguchiro JF-Expert Member

    #17
    Aug 28, 2011
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Embe huitwa embe na si apple wala ndizi, inakuwaje institute mnaziita VYUO ilihali ni TAASISI?is the word Institute=College= University?
     
  18. G

    Glaki Member

    #18
    Aug 28, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lakini hakuna aliesema iaa ni university ila kwakua wa2 wanaenda kupata high education mim naona mzuka 2 bcos iaa co ki2o cha kulelea watoto yatma ni chuo ni higher learnng institution
     
  19. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #19
    Aug 28, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    chuo ni chuo,cdhan ka kuna tofaut yoyote kat ya IAA na udsm,ni kusumba 2 ilyojengeka kwamba udsm ni bora bt hamna k2.
     
  20. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #20
    Aug 29, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    kama wanataka vyuo waende Oxford. Bora umewapasukia.
     
Loading...