Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Installation ya TV channels zingine kwenye decorder ya Dstv!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Kilembwe, Mar 10, 2012.

  1. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #1
    Mar 10, 2012
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,102
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wana JF habari za asubuhi,
    Tafadhali naomba msaada, hivi inawezekana ku install free TV chanels zingine kama ITV and the like kwenye decoder ya DSTV? mimik huwa nalipia DSTV Compact plus lakini local channel ninayopata ni TBC1 pekee, na ki ukweli nimechoshwa na madudu ya TBC 1. Sasa kuna jamaa yuko maeneo ya Mikumi National Park, yeye aliniambia wao wana access local channels kama ITV na EATV kupitia decoder ya DSTV! Msaada kwa wanaofahamu please!
     
  2. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2012
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mimi sio mtaalamu sana!ila inabd uwe na LNB ambayo itakupatia local channels,pia dish la dstv ni dogo,local channel kama itv inapatikana kwenye dish la futi 6!
     
  3. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2012
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,102
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Asante ninalo Dish la futi 6 na hapo mwanzo nilikuwa napata ITV na Channels zingine vizuri tu, lakni yapata miezi mitatu sasa huku kwetu Morogoro Local Channel zote hazipatikani kwenye Dish la futi 6, ila TBC 1 tu na Star TV tu tena kimagumashi!
     
  4. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #4
    Mar 10, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    ni kweli lakini kwa sasa zimeludi hewani fanya seting upya
     
  5. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #5
    Mar 10, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    iyo aiwezeka nenda ting au funga dish kubwa
     
Loading...