Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Insincts/machale/6th sense & intuition...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mbu, Apr 1, 2012.

  1. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,700
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    .....d'u belive hiyo makitu hapo juu?....

    Unaipa/ unayapa nafasi gani katika maamuzi ya matendo yako?
    Hebu tubadilishane mawazo aisee...

    Huenda nazeeka vibaya, au sijui ndio mid life crisis....lakini
    miaka ya hivi karibuni nimejikuta najali zaidi hisia zangu kwanza,
    kisha matakwa ya huyu, yule au wale walitakalo toka kwangu...

    Na hiyo haijalishi muda, au kitu....mpaka ninapojiskia (mfano) kuonana
    na mtu ndipo ninapomtafuta, otherwise...inafikia wakati hata watu wangu wa karibu
    'kulaumu' siwajali...

    Ni uzee huu, au? MTM, Aspirin, EMT, Tuko, AshaDii, MwanajamiiOne, kakakiiza, Teamo,
    Firstlady1, bigirita, Lizzy, Nyamayao...Afrodenzi, bht, et al....nisaidieni mawazo na ushauri
    'wazee' wenzangu....BAK, umepotea sana aisee...Klorokwini usilete maskhara aisee
    ..lol
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Apr 1, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 61,709
    Likes Received: 9,847
    Trophy Points: 280
    Those things do exist and I like to call them 'natural resources' because most of us if not all of us experience them at varying points in our lives. They are natural human emotions.

    Yes, they are not exact science but they form a big part of the human experience and sometimes they can be very accurate.
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 27,478
    Likes Received: 1,981
    Trophy Points: 280
    nimejifunza kufuata hisia zangu....
    Believe me hazijawahi niangusha.......
     
  4. S

    Sojochris Member

    #4
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Always it is a true experience,follow your sences it works!
     
  5. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,700
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Kaka NN....heshima kwako mkuu,

    Nimeipenda analysis yako, sasa sijui ni kwakuwa ni
    maneno ya faraja nilotaka yasikia au ndio instincts zenyewe bana...

    All in all, ....hii hali nilianza nayo several yers ago nilipokuwa huko ughaibuni,
    Haswa ilichangiwa na kuacha jichanganya na wabongo....
    Sasa hapa bongo napo hali hiyo pia yaendelea...naji feel kuwa 'low profile' pia,
    Yaani...all I want is being around close family tu basi....i dont trust people kabisa...
    hii ni balaa sasa, coz nalaumika ati kwanini nimekuja kimya kimya...

    I hope am right feeling what I feel....as you say, "sometime they can be accurate.."
     
  6. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,700
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    ....umeona ee, I belive in doing things my way japo dahhh, ...wabongo lawama!
     
  7. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,700
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Thanks Sojochris....I hope am always right aisee,..maana Diary imejaa appointments, ila zote
    'pending' kwasasa....

    Si wajua waweza onekana una ahadi za kiswahii kumbe mwenzao 'machale' yananicheza..
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 26,967
    Likes Received: 1,086
    Trophy Points: 280
    Moskwito, kwanza karibu nyumbani (subiria pm ya mzinga wa vi-perfume vya kutoka abroad, mbona umekuja kimya kimya aisee hehehe)

    Hii kitu nilisoma kwenye mtandao siku moja, kuwa wanawake wanayo 6th sense. But kumekuwa na juhudi za ku-prove scientifically lakini bado hazijazaa matunda. Kiimani tunaita nafsi. Kama ningetii hii 6th sense kwa uaminifu ningekuwa na only a quarter of problems to solve.

    Tell me about this: umeshawahi kumuwaza mtu, kuwa ngoja nimpigie ama nimtafute kuhusu issue flani, na ukajikuta anaanza kukutafuta yeye na unaishia kufeel guilty na kutanguliza apologies? 'Jana nimekuwaza sana nikasema nitakutafuta but I didn't..' Happens to me all the time. Wakati mwingine unajitii, anapokea na 'just the person I need to hear from', talking of the devil!
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    Apr 1, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,713
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Not all the time...
     
  10. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #10
    Apr 1, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,713
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Not everyone experiences a sixth sense but everyone has a sixth sense. It is built in our creative power as beings of energy manifesting human. You may have this experience as long as you wish. You may end this experience whenever you choose.
     
  11. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #11
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,129
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    binadamu tuna njia za sense karibu mia moja lakini binadamu wa kawaida huweza kutumia hizo tano tu za kuona,kusikia,kunusa,kuonja na kugusa lakini kiukweli unaweza kuongeza wigo wa sense
    Listening to your subconsius
    Meditation
    Deep breathing...hii hukongeza oksijen ambayo ni chakula kikuu cha ubongo na hivyo kufungua mishipa zaidi ya fahamu
    Namna ya kulala..better north
    to south ili usifanye ubongo ukakinzana... na nguvu ya uvutano ya dunia
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,156
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 145
    dah, hii kitu ni nzuri lakini wakati mwingine inatisha.

    Kuna kitu ambacho wakati mwingine unakipata hadi unaogopa, kuna wakati unakuwa unahisi bad energy around you, and something goes wrong somewhere, hii siipendi na huomba isinipate.

    Ila kuna ile unaona kitu au mtu hapo hapo hujisikii kuwa karibu nacho, hii husaidia sana. Kwa experience yangu, nafsi ikimkataa mtu nakaa naye mbali mara zote huwa napata balaa.

    Wakati mwingine hata sina evidence ya ubaya wa mtu, sijui nini hunipata. Kuna mtu tumefahamiana kama miaka 3 mie kwake naenda any time lakini kwangu hajakanyaga, namchenga makusudi. Kuna kitu sikiami kwake hata sijui nini.

    Ila kuna mtu mwingine nakutana naye na hapo hapo nahisi niko sakama kwake.

    Its so complicated lakini.
     
  13. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #13
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,700
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    ...ahhh, why wanawake pekee, au wachanganya na ile maternal insticts mfano
    mtoto ataka nyonya, nk?...

    Naamini sote binaadamu tumejaaliwa 6th 'major' senses, ila twazitii hizo senses kila mtu na
    priorities zake...no wonder kuna wanaosema '...nilihisi kabla itakuwa hivyo!'....

    Hilo la kuwazia mtu mara naye anajitokeza au kukupigia, twaweza sema 'telepathy'...supernatural power,
    etc....so, kwa issue yangu hii ninavyojiskia niitii hali yangu ee? Dahh, sijui nitaeleweka...ahh, ukubwa jaa.
     
  14. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #14
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,700
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Rev.The Finest....how are you doing bana? Kwenye sixth sense yangu wakati naandika mdahalo huu
    ulikuwa mawazoni mwangu, ....sijakusoma siku nyingi, ila thx for my mind power umenijibu....lol...
    enhe, wasema naweza acha kuyatii 'machale' yangu? Pheeewww....ni sahihi kufanya hivyo?
     
  15. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #15
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,700
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Wewe umenielewa vizuri sana.....Big Up!!!
    Ume summerize 99% ya kilichomo akilini mwangu...
    'spooky!'
     
  16. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #16
    Apr 1, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 34,452
    Likes Received: 9,140
    Trophy Points: 280
    MBU honesstly nilitaka nianzishe a thread about this....

    hii kitu ipo na real....
    mimi from my experience nilipodharau hii instincts ndo nilapatwa na matatizo makubwa
    mengine bado naya solve hayajaisha.......

    wengine wanaita 'Guardian angel'.....

    kuna watu wanaahirisha safari au anachelewa ndege/basi

    halafu inatokea ajali.......mwingine anakwambia siku yaleo siendi kazini

    wala kufanya lolote......analetewa habari ya msiba......the list goes on....

    mimi watu wote in my life ambao niliwachukia toka siku ya kwanza

    hata kama nilijisikia vibaya kwa kumchukia mtu bila sababu

    later on nagundua ' i was right'.......hawakuwa watu wazuri.....
     
  17. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #17
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,700
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    ....nice, upo deep kumbe na haya mambo ya yoga ee...
    yeah, subconcious mind ni muhimu kuisikiza ila najiuliza hii
    Inakuwa influenced zaidi na personal experiences ama nini?

    The Boss, kumradhi sikukutaja awali...nimwagie maujuzi kaka...
     
  18. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #18
    Apr 1, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    hunch? deja-vu? probably inaweza kukupa hint of what is or is about to happen but haiwezi kuwa logical basis ya kufanya any action or decision
     
  19. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #19
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,700
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Umeona ee?

    Ila, kuna uwezekano pia si wabaya, ...ila uwepo wako karibu nao
    kwa kipindi fulani, kunaweza sababisha 'ajali'...au tafrani fulani...au, anything negative (force)

    Hii haimaanishi am Superstitious, au?
    Maana kuna wanaokwenda extreme kufikia kutizamia nyota (horoscope)...nk...
    mie humlaani shetani na kumtanguliza mw'mungu japo kuna wakati roho inasita kabisa!
     
  20. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #20
    Apr 1, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 34,452
    Likes Received: 9,140
    Trophy Points: 280

    MBU ...instincts zinatusaidia kwa mengi mno
    hata magonjwa...
    unaweza wewe kuugua ukaenda hospitali ukaambiwa kitu
    wewe mwenyewe ukaona hawa madaktari 'hawajajua tatizo lako liko wapi'
    na ukaenda kutatua tatizo wewe mwenyewe kwingine kabisa...
    unaweza kukuta tatizo lako ni kwenda kuwasalimia wazazi tu
    au kuzungumza na mtu mkasameheana yaliyotokea
    na ugonjwa huo.....unapotea....unarudi hospitali hakuna kitu lol
     
Loading...