Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Insha by a Luo Primary School Child

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by X-PASTER, Jun 1, 2010.

  1. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #1
    Jun 1, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    MUIM WA MAJI [ Umuhimu wa maji]


    Samani, siku ule mimi alikuwa sule kama mitoto ndogo, maalim nalikuwa
    namambia sisi ni maji ni msuri saidi moloyo kwa kurudo mswak, kuoga.
    kumupa dhian'g, diel na hata kondoro kunywa.

    Sasa siku moja kama sisi iko pared, maalim olikuja kufanya peksen kwa
    mitoto yote. olipokuwa anapeksen, mitoto moja olipatkana na ochafuuuu!
    ya singo, marateng? ti! Omera! mitoto alikula boka, rua! rua! rua!. Na
    saa huo huo, misichana ilikubwa ya klas ya juu, mara moja omesatumwa
    gi ndo kukelo pi ya kuosa hii mitoto chaf pared ka! Ai yawa!

    Hee! mi na mambia wewe, alioswa na ao ao msichande wakubwa hapo kwa
    parade duk sikita ,thiringny watu yote akiona.

    Mimi aliona ayub sana kwa yeye. Chakore chieng'no, mimi olikata
    suruale ni fadhal mimi ooge kwa riba dala kusinda kuoswa na msichana
    sikul, mbele ya pared.

    Ni siku mimi otasaau ya kuwa maji en muim!
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Natamani ningeielewa.
     
Loading...