Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inquisitive: Baba kwanini kwenye friji kuna barafu?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Waberoya, Jul 31, 2009.

  1. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2009
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,490
    Likes Received: 770
    Trophy Points: 280
    Mwanangu kwa sababu friji ni mashine maalumu ya kutengeneza barafu.Sio swali la kijinga tena siku hizi! kwani naweza tena kuulizwa na mwanangu......

    Na kwanini ndani ya CCM kuna mafisadi?

    Mwanangu ni kwa sababu CCM ni mtambo maalum wa siku nyingi wa kutengeneza mafisadi. Watu wanaingia safi na kuishi,kufanywa, kubadilishwa na kuwa mafisadi aidha kwa kujua au pasi kujua-kwani maji yanajua nini?.Watateteana maana huwa hawaamini kama kuna msafi ndani yao!. Kama friji kwa asili yake ya kufanya kazi ilivyo ndivyo CCM ilivyo.

    Inapakwa rangi (waandishi wa habari), linabadilishwa compressor(rais) na kujazwa gesi(viongozi wengine) na kuwa na nguvu maradufu ya kutengeneza mafisadi, mwanangu kama hauamini nenda kariakoo kanunue used fridge see how it works! Magnificently!!, zinatengeneza barafu mpaka wakati ambao hautaki barafu unaona mabarafu yamejaa kila angle ya friji bila mpangilio!

    Huu mtambo maalum wa kutengeneza mafisadi nchi hii, kwanini mmelingÂ’angÂ’ania?

    OLD FRIDGES CAN KILL

    See here:

    [ame="http://www.youtube.com/watch?v=l0nmL5heUEk"]http://www.youtube.com/watch?v=l0nmL5heUEk[/ame]

    Dump it!
     
  2. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  3. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #3
    Jul 31, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,568
    Likes Received: 2,527
    Trophy Points: 280
    [​IMG] [​IMG]

    karibu CCM !!
    welcome to the making
    of Mafisadi !!
     
  4. M

    MtazamoWangu JF-Expert Member

    #4
    Jul 31, 2009
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 313
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    umejitahidi kutumia fasihi yako......ujumbe umefika, ni wakati wa kutupa mafriji ya zamani..
     
  5. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #5
    Jul 31, 2009
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,490
    Likes Received: 770
    Trophy Points: 280
    Halafu yanamaliza umeme, ukiwa na Luku utalia...
     
  6. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #6
    Jul 31, 2009
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Tena huwa inatupwa kwa utaratibu fulani isilete madhara.
     
  7. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #7
    Jul 31, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145

    E-waste Management Program tunayo kwetu TANZANIA?
     
  8. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #8
    Aug 1, 2009
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,490
    Likes Received: 770
    Trophy Points: 280
    vijana wa sasa huwa wanachukua scrappers na kufanyia vitu vingine.

    CCM ikianguka vyama vya siasa msije kukubali kuchukua hao 'scrapper' maana wana tabia za friji zima!
     
Loading...