Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Innovation kwenye Kampeni

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mkimbizi, Aug 21, 2010.

  1. Mkimbizi

    Mkimbizi JF-Expert Member

    #1
    Aug 21, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 222
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hii kwanza imenishtua, nikajenga attention, then ikanifurahisha... Very creative wanted.JPG
     
  2. Semilong

    Semilong JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2010
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    [​IMG]


    Mkiwachagua wale wale mnaowachagua siku zote, mtasahauliwa vile vile wakati wote mambo mapya hutaka watu wapya, Nichague niwe mtumishi wako AMUA leo AMUA sasa, AMUA maana yake ni Afya, Maji, Uwajibikaji na Ajira.

    Diwani mtarajiwa
    Hassan Yahya Hussein


    source Michuzi
     
  3. Semilong

    Semilong JF-Expert Member

    #3
    Aug 21, 2010
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ukizingatia ni udiwani
     
  4. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #4
    Aug 21, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Chagua CHADEMA KWA MABADILIKO.
     
  5. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #5
    Aug 21, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Nimeipenda ubunifu huu
     
  6. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #6
    Aug 21, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,181
    Likes Received: 527
    Trophy Points: 280
    nimeipenda jamaaa ashinde
     
  7. Semilong

    Semilong JF-Expert Member

    #7
    Aug 22, 2010
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ningekuwa kwenye eneo lake ningemchagua kuwa diwani regardless ya kazi ya baba yake....
    watu wengi wanampiga madongo kwa ajili ya kazi ya baba yake....

    hata ujumbe wake umekaa vizuri, kuna wabunge hawana kauli mbiu kabisa
     
  8. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #8
    Aug 22, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Huyu ni mbunifu. Maneno yake matamu na yenye kushawishi umpe kura.
     
  9. Ng'azagala

    Ng'azagala JF-Expert Member

    #9
    Aug 22, 2010
    Joined: Jun 7, 2008
    Messages: 1,239
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    tehetehe
    sasa utabili wa baba yake ukoje? atashinda?
     
Loading...