Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ingwekuwa wewe ingeluwaje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kitalolo, Jun 23, 2012.

  1. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Jamaa kamfumania mkewe,
    Mkewe kamwambia basi mume wangu kwakuwa najua unaenda kunifukuza ngoja niagane na jamaa vizuri asije akasema nimemkimbia, maana mara ukiisha kunipa talaka yangu nategemea ni kwa huyu uliyenifumania naye ndiko ntaenda au yeye ndiye atakayenituza baada ya kufukuzwa na wewe kutokana na huku kunifumania,
    Duh jamaa kusikia vile kawivu flani hivi cha mapenzi kaka mjia akamwambia basi mke wangu nimekusamehe twende zetu nyumbani. unaambiwa mpaka leo mwaka wa tano sasa wanaishi kwa amani na furaha
     
  2. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2012
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    uzinzi haupo kwenye fungu la '...saba mara sabini'
     
  3. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #3
    Jun 23, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    the guy is an imbecile......kuna makosa sio ya kusamehe.probably huyo mama anaendelea kucheat.
     
  4. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #4
    Jun 23, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kunya hunya bata tuu....Siku zote kuku huharisha...Lol...Wanaume tunafumaniwa almost everyday.....tunaona pouwa tu ni haki yetu.
     
  5. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #5
    Jun 23, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Stori ya kweli au shigongo?
     
  6. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #6
    Jun 23, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    nini kinakufanya ufikiire shigongo
     
  7. Ikumbilo

    Ikumbilo JF-Expert Member

    #7
    Jun 23, 2012
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 455
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Story tupu hapo hakuna kitu.
     
  8. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #8
    Jun 23, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    naona hakuna uhalisia maana kawaida fumanizi huenda na hasira, gadhabu na kisasi ... pia kuna mambo huambatana kama kupoteza ujasiri nk .. hapo vyote vinaonekana kama ni vya kusadikika
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Jun 23, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Aika monowama.
     
  10. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #10
    Jun 23, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Napita tu,karibuni lidaz club tupate thubu ya ulimi wa kuchoma ( ngumi).
     
  11. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #11
    Jun 23, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,855
    Likes Received: 5,247
    Trophy Points: 280
    Joseph shulwa mtunzi wa riwaya za mapenzi.
     
  12. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #12
    Jun 23, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    issue ya kupenda ni too personal... hatuwezi kujua nini angeki-miss kwa hiyo mwanamke
     
  13. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #13
    Jun 23, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,751
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280
    iko kishigongo vilee
     
  14. L

    Lutu2 Member

    #14
    Jun 23, 2012
    Joined: Mar 11, 2010
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukicheat mara moja huachi daima,unakuwa ni muhanga wa ku-cheat,huyo anaendelea ku-cheat kwa umakini wa hali ya juu
     
  15. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #15
    Jun 23, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    aisee mi nikimfumania mke wangu na nimsamehe ujue lazima na mi nitalipiza kisasi panga pangua
     
Loading...