Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ingia humu uione link ya website mpya ya Dr slaa maoni yangu....

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by C.T.U, Jan 27, 2012.

  1. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,664
    Likes Received: 999
    Trophy Points: 280
    chadema oyeeee
    waweza toa maoni yako kuhusu na website mpya ya dr slaa kupitia mtandao wake mpya
    MAONI YANGU
    nimefurahishwa na hatua aliyoifikia mheshimiwa slaa na ni mwendelezo mzuri wa yeye kuzidi kujijenga katika zama hizi ya sayansi na teknolojia ninamtakia mafanikio mema yeye na wanachadema wote
    icheck site hiyo kupitia
    Dr. Willibrord Peter Slaa .com - Karibu
     
  2. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Nimeshangaa sana kuona hiyo site ya Slaa, hivi kweli Chadema hawana watu wa IT?

    Haina tofauti na site ya Malaria Sugu, kuna haja gani ya kuweka masharti lazima uandike Telephone number, E-mail, Jina kamili.

    Halafu eti ukisikia ufisadi sehemu unampelekea.
     
  3. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Naona imefunguliwa kwa ajili ya taarifa za ufisadi tu... hovyo kabisa!
     
  4. Mlingwa

    Mlingwa JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 383
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hongera Dr. Slaa, Mwendelezo mzuri
     
  5. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hivi kwanin mtu ka wewe mungu asikuchukue 2 ukapumzike hunafaida.cha ajabu nin au wivu basi jinyonge.
     
  6. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #6
    Jan 27, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kiuzalendo inafaa jamani... Tuache ushabiki..
     
  7. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #7
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    nafakiri bado haijakamilika lakini ni wazo zuri. haina mwanzo wala mwisho. mwanzo mgumu. Mia
     
  8. M

    MgungaMiba JF-Expert Member

    #8
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 28, 2011
    Messages: 602
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    Watu wengine wamezoea manjonjo na macomplications, Dr Slaa hayuko hivyo, ndo maana website yake iko simple, clear and to the point, ili hata anaejifunza kutumia mitandao na tovuti aweze kutumia pasi na taabu. Wanaotaka macomplications nawashauri wajaribu kuwasiliana kupitia mitandao ya Kikwete!
     
  9. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #9
    Jan 27, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tatizo lako umezoe FaceBook! Ulidhani utaanza kutafuta marafiki wa kike kama unavyofanya FaceBook na hapa JF! We tuma ripoti za ufisadi. Kama Nape hakulipi mshahara sema Dk Slaa atakusaidia ulipwe. Mpuuzi we!

     
  10. P

    PATALI Member

    #10
    Jan 27, 2012
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nitafurahi ukiusema huo ufisadi wa CDM ukiambatana na ushahidi
     
  11. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #11
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Unanuka gongo
     
  12. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #12
    Jan 27, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    ha ha ha ndo naskia haoni mita kumi hiyo excel ha ha yani ww ngoja aje Pasco
     
  13. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #13
    Jan 27, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,664
    Likes Received: 612
    Trophy Points: 280
    asante mkuu,kitu mbona kipo safi tu. Nimemaliza kumpa bomu sasa hivi. Mbarikiwe sana.
     
  14. msikonge

    msikonge Senior Member

    #14
    Jan 28, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu mzee lini tena kaanza uza sura na jina!?
     
  15. msikonge

    msikonge Senior Member

    #15
    Jan 28, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    washauri wake wamuambie atoe hiyo sura yake na jina pia, aifanye iwe neutral!
    otherwise ajiunge na facebook!
     
  16. d

    deecharity JF-Expert Member

    #16
    Jan 28, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 807
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    we unadhani kila website inacontain makeup language??? Hapo zmegongwa code za muhimu ndio mana imetoka simple and clear, tuliosomea hiyo kitu tumeipitisha.
     
  17. REMSA

    REMSA JF-Expert Member

    #17
    Jan 28, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,555
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wenye elimu zetu tumekubaliana nayo,iko sawa sana tu.BIG UP DR SLAA"
    Na tusiopenda ufisadi kwenye hii nchi tutampelekea taarifa.
     
  18. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #18
    Jan 28, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Nimeipenad hiyo Website ni simple and clear, pamoja sana Dr wa ukweli tutakusiadia sana kukuletea report na mawazo mbalimbali
     
  19. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #19
    Jan 28, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,405
    Likes Received: 914
    Trophy Points: 280
    Kwani ya JK ikoje?
     
  20. p

    pooltable Member

    #20
    Jan 28, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi na mpongeza slaa kiboko wa mafisadi piga kazi mzee achana na wapotoshaji wa magamba bigggggggggggggggappp sana
     
Loading...