Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ingependeza kama wanawake wakijibu swali hili

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtambuzi, Nov 26, 2011.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Hebu tuchukulie kwamba, una mwanaume ambaye hamjaoana, lakini ndiye unayemtegemea kwa kila kitu. Amekuwa akiwasaidia sana ndugu zako ili wafikie malengo yao katika maisha, na anajitahidi sana kukupa karibu kila kitu, unachohitaji katika maisha.

    Lakini………… Mwanaume huyu anaanza mchezo wa kutaka mfanye mapenzi kinyume na maumbile. Anataka jambo hilo kwa njia ambayo anaonesha kabisa kwamba lisipotendeka mtaachana, na huduma zote ulizokuwa ukifaidika nazo wewe na ndugu zako zitakoma. Hebu niambie, kama ni wewe ungefanyaje kwenye hili?
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    bora huduma zife.....tutatafuta utaratibu mwingine.....
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Nov 26, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,154
    Trophy Points: 280
    namwaga tu, ndugu wakilalamika ntawaruhusu waende wakatigo-liwe
     
  4. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #4
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Kweli! Yaani kabisaaa, unakataa, naamini ndugu zako hawatakuelewa na watakushambulia sana, kumbuka kwamba walishazoeshwa asali na maziwa..............................
     
  5. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #5
    Nov 26, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    kwani uwaze ushetani kama huo. Mtu Mwema atapata mwema mwenzake maana anajua wapi atampata hivyo achana na vitu vya kufikirika na tafuta ukweli ndio unahitajika zaidi.
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Nov 26, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Utegemezi ni ugonjwa mbaya zaidi ya ukoma.

    Neway kama uko tayari na huamini unaweza kupata msaada kwingine unajitoa mhanga. . . Kama unajiamini unaenda tafuta ATM nyingine. . ikiwa ulipata ya kwanza surely you can get another.
     
  7. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #7
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Hawatakuamini, watakuona kuwa umzushi, watasimama upande wa huyo jamaa kumtetea kuwa unamsingizia..................................
     
  8. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #8
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    ...........bado darubini yangu haisomi kabisa ni lini 'vita hii' itaisha!jamani mimi mwanaume msije mkanidhalilisha kwa kuniuliza jinsia yangu.
     
  9. mpoleeee

    mpoleeee JF-Expert Member

    #9
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hili swali hakuna ke atae jibu ukwel, unajsumbua tu. Hata mm cwezi ila hayajankuta kuweza toa jbu sahh.
     
  10. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #10
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Si umeona sasa! tuweni wakweli, kama alivyosema My Daughter Lizzy, utegemezi unaweza kusababisha ukauza utu wako............... Hii mada ni tafsida tu, hebu angalieni kinachotokea katika nchi yetu, Cameron kasemaje!? Viongozi wetu watasimamisha mishipa ya shingo kupinga, lakini tunao ubavu huo! Utoke wapi!?
     
  11. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #11
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    wao wanishambule watakavyo.....lakini msimamo ni huo....
     
  12. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #12
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Mimi hata sikujui, hata ukikubali kwamba utakubali huo mchezo, wala hakuna atakayekujua..................
     
  13. Tausi.

    Tausi. Senior Member

    #13
    Nov 26, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hao watakaonilalamikia nitawaambia wakapange nyanya wauze, wapate asali na maziwa,
    nikiona hawanielewi nitahama niwaachie nyumba.
     
  14. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #14
    Nov 26, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mmmmmh, yaelekea yakikukuta lazima utatimiza matakwa ya huyo jamaa.
     
  15. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #15
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Heri wewe umesema kweli madam, maana majibu ya maswali mengine hayapatikani papo kwa hapo. Kuna wakati lazima mtu atajiuliza mengi na kupima hasara na faida za uamuzi wake. Wapo ambao sodomy ni sehemu yao ya sexual practice, lakini hapa lazima atajishebedua eti hawezi fanya hiyo kitu ili hali anafuhia hiyo tabia ya kukaanga chapati na 'actually' hawezi bila pata hiyo kitu!
     
  16. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #16
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Mh!!!!!!!!!!!!!!!
     
  17. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #17
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Si humu JF kuna slogan inasema Great Thinkers, we dare to talk openly...............! Sasa kwa nini wanawake waogope hili swali!?
     
  18. mpoleeee

    mpoleeee JF-Expert Member

    #18
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0


    @mtambuzi na rejao naona bado mwaishi utopia world kwamba mtu atajb kwel hapa hali nishambiwa mwajuana. Sante ndyoko naona umenpata
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Nov 26, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mtu akishakua tegemezi,yani tegemezi haswa anaweza kufanya chochote kile hata kama hapendi wala hakuwahi kufikiria angefanya hivyo. Maana watu kama hao wanaongozwa na yale wanayopata badala ya wanayoamini.Ndio maana wengine wanatolewa manundu asubuhi,usiku na mchana ila hawathubutu kuondoka japo wanatamani kufanya hivyo.
     
  20. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #20
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Yaani my Daughter una akili wewe.................. kuna wanawake wengi kiasi cha kutosha ambao wanaishi kwenye uhusiano wenye kila aina ya unyanyasaji, lakini katu hawafikirii kutoka katika uhusiano huo............. Na sababu kubwa ndiyo hiyo uliyosema, 'wanaongozwa na yale wanayopata badala ya wanayoamini.'
    Kwanza jambo lenyewe halifanywi hadharani, unafikiri kitakachokwenda akilini kwa mwanamke huyo ni kitu gani............! 'Ngoja tu nimkubalie, kwani ni nani atajua?'
     
Loading...