Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ingelipendeza mno kama JK na familia yake wanatibiwa hapa.........

Discussion in 'Jamii Photos' started by Rutashubanyuma, Feb 16, 2011.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Feb 16, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    <table width="100%" border="0" cellpadding="0" cellspacing="0"><tbody><tr></tr><tr><td class="kaziBold" valign="top" align="left">
    </td> </tr> <tr> <td valign="top" align="center"> [​IMG]</td> </tr> <tr> <td class="kaziBody" valign="top" align="left">Rais Jakaya Kikwete akimpa pole mtoto Brenda Boniface (4) aliyelazwa katika hospitali ya Shirika la Elimu Kibaha mkoani Pwani baada ya kuzindua jengo la Mama na Mtoto. Kulia ni mama wa mtoto huyo Tiasaeli Palangyo. (Picha na Freddy Maro).</td></tr></tbody></table>
     
  2. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #2
    Feb 16, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Viongozi wa nchi zenye maadili na kumcha Mungu kama Cuba, Uchina, Marekani n.k kamwe ni aibu kutoka nchini kwako kwenda kutibiwa ng'ambo jambo ambalo viongozi wetu wanaona ni ufahari.........................kubinya hela za mvuja jasho kukimbilia kutibiwa nje badala ya kuimarisha huduma za afya nchini na kila mmoja wetu akanufaika .......................tunahitaji sheria za kuwakataza viongozi wa umma kutumia hata senti moja kwa matibabu nje ya nchi hii...................kwa gharama zetu................baada ya hapo utaona jitihada za dhati zinafanyika za kuimarisha huduma za afya kwa kila mmoja wetu................................................
     
  3. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #3
    Feb 16, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kuna msemo huu tafadhali utafakari,
    Maskini akipata ****** hulia mbwata.
     
  4. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #4
    Feb 16, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Aiseee :twitch:
     
  5. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #5
    Feb 17, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    PHP:
    Aiseee :twitch:
    No comment sometimes is a better comment.........................
     
  6. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #6
    Feb 17, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    PHP:
    Kuna msemo huu tafadhali utafakari,
    Maskini akipata ****** hulia mbwata.
    Am speechless...........................
     
  7. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #7
    Feb 17, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Nashukuru mkuu kwa kutumia tasifida!inapendeza sana!!
     
  8. P

    Preacher JF-Expert Member

    #8
    Feb 17, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 328
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ingependeza kama angekuwa na kitu mkononi - presidaa mzima - anamsalimia mtoto mikono mitupu - ukarimu uko wapi hapo???
    Upendo ni vitendo si.....vicheko
     
  9. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #9
    Feb 17, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Yeye anadhani hivyo ndio kuonyesha upendo kwa wananchi wake! raisi huyu kweli kimeo,
     
Loading...