Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ingekuwaje kama ningekuwa mwanamke!!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by M'Jr, Feb 18, 2012.

  1. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #1
    Feb 18, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Nimekuwa nawaza sana mpaka kuna wakati naogopa, hivi ingekuwaje kama ningekuwa mwanamke?

    • Kila nikipita napigiwa miluzi na ksiiiiiii.............
    • Kila mwezi nakuwa na wasiwasi wa lini itatokea (period)
    • Kila mwezi najua ntaugua (kwa walio wengi tumbo, mgongo au kiuno)
    • Kuogopa mimba ukiwa bado shuleni
    • kujifungua kwa uchungu
    • kupkea kichapo kwa mume
    • huwezi kutembea peke yako usiku bila escort ya mwanaume hata kama ni mdogo kwako
    • na mengine mengi...........

    Dah mpaka huwa naogopa, what if i was a woman?
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,209
    Likes Received: 4,748
    Trophy Points: 280
    Aisee.....!
     
  3. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #3
    Feb 18, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Mzee Aspirin mi mpaka huwa naogopa
     
  4. Neiwa

    Neiwa JF-Expert Member

    #4
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 724
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Hua unatuthamini wanawake au hizi ni porojo tu? kama wajiuliza yoote hayo ina maana wajua mateso yetu.
     
  5. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #5
    Feb 18, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Je kupigwa mtungo na masela kibao hili unalionaje?
     
  6. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #6
    Feb 18, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Ingekuwa poa tu... Its so GREAT being a woman!!! I feel lucky!
     
  7. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #7
    Feb 18, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Najisikia furaha sana kuwa mwanamke
     
  8. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #8
    Feb 18, 2012
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    NInamjua dk anaweza kukubadilisha jinsia. Kama uko tayari sema then utakuja kutupa mauzoefu hapa
     
  9. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #9
    Feb 18, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ingekuwa kawaida tu km tulivo sisi,
    Sema kwa vile u mwanaume kwa sasa ndio maana,
    Otherwise we are happy na tunajivunia kwa namna mungu alivotuumba!
    Am happy to be a woman!!!!
     
  10. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #10
    Feb 18, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Kwani wanaume ndo wanaunafuu?
     
  11. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #11
    Feb 18, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Sidhani kama ni mateso being a woman mamy but mi najiuliza tu ni namna gani ningeweza ku kop na hali halisi.......m very carelesss na women need to be extra careful
     
  12. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #12
    Feb 18, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Hahahahaaa hao wanaopigwa mtungi huwa wanajitakia na hao wanaowapiga nao akili zao haziwatoshi
     
  13. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #13
    Feb 18, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Hapo bado hujazungumzia nanihii....
    ila ungezoea tu..
    Hivi mashoga wako kundi lipi la kijinsia?
     
  14. Neiwa

    Neiwa JF-Expert Member

    #14
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 724
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35

    sijasema mateso kua mwanamke, nimesema kuna mateso tunapata, see the difference?
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Feb 18, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,678
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Sana tu..
     
  16. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #16
    Feb 18, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mateso yepi Bibie?


    Hey!
    Stop reading my signature! :smash:
     
  17. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #17
    Feb 18, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mkuu wewe hujawahi kupigwa kibuti kwa sababu ya ukachala?
    Muda wote unawaza kumridhisha, ukishindwa tu, unasaidiwa?
    Unatafuta pesa kwa jasho na damu ili uweze ung'oe demu mkali?
    Unaingia kwenye ushindani yeye ndiye aamue amkubalie yupi?
    wanaume tuna changamoto kuliko wanawake Bhana..
     
  18. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #18
    Feb 18, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Hahahahaaa we umeona hapo tu kwenye kumuacha mwanamke aaqmue kama anakutaka wewe ama la eeh!
     
  19. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #19
    Feb 18, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    1.Ungetongozwa mpaka uchukie mwenyewe, 2.ungeolewa na kuzaa(kuzaa ni process kumbuka)watoto,
    3. Ungekuwa na maringo ujanani mwako.
    Mengi tu mkuu ungekuwa nayo,
     
  20. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #20
    Feb 18, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,202
    Likes Received: 632
    Trophy Points: 280
    ingekua kawaida tu, na hapo pengine ungejiuliza nngekua m'me ingekuaje kwa kuangalia disadvantages.
    Kila kitu kina ubora wake, kutokana na M/mungu mwenyewe alivokijaalia.
     
Loading...