Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ingekuwaje kama Mhe. Pombe Magufuli angekuwa ndio Waziri Mkuu?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Inviolata, Oct 1, 2009.

  1. I

    Inviolata Member

    #1
    Oct 1, 2009
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pamoja na mapungufu yake ya kawaida kama binadamu mwingine, mie nafikiri ni kiongozi ambaye angalau amejaribu kuonyesha umahiri wake katika utendaji. Tumeona Wizara alizokabidhiwa na mabadiliko aliyofanya kwenye wizara hizo, ni kiongozi ambaye nafikiri angeweza kuleta mabadiliko ambayo watanzania tunayahitaji. Watanzania sasa tumechoka na porojo za kisiasa. We need to see some actions taken' ni mtu ambaye naona angalau amejaribu kile ambacho watanzania wengi tunatamani kukiona. Nchi yetu nzuri imejaa maziwa na asali lakini kwa sababu ya wachache ambao wanajali matumbo yao wameifanya kuwa nchi ya watu maskini wakati kuna rasilimali nyingi tu ambazo zikisimamiwa vizuri tutaweza kuona matunda yake hapo baadaye.
     
  2. R

    Rayase Member

    #2
    Oct 1, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    the guy he has vision why dont we try Pombe for five year! Am there to support him
     
  3. H

    HM Hafif JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2009
    Joined: Aug 16, 2009
    Messages: 1,359
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pamoja na Uchapakazi mzuri lakini huyu bwana ni mkabila mno ( wasukuma, wasubi na wengine wa kanda ya ziwa) wanapachikwa tu bila mpango.
     
  4. F

    FOE Member

    #4
    Oct 1, 2009
    Joined: Sep 21, 2009
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Akipewa uwaziri mkuu atakua kama Pinda. Atakataza vazi la jeans,taxi mjini(wote wapande mabasi);atafunga private schools, atatoa viyoyozi maofisini,etc.
     
  5. w

    wasp JF-Expert Member

    #5
    Oct 1, 2009
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pamoja utendaji mzuri wa kazi, huyu ni dikteta mkubwa sana. Unajua watu wafupi wana matatizo ya kufikiri watu wengine wanawadharau. Kule Bungeni utakuwa ndio mwisho wa vyama vya upinzani.
     
  6. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #6
    Oct 1, 2009
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,584
    Likes Received: 2,512
    Trophy Points: 280
    akipewa uwaziri mkuu huyu atawapa vimada wake wote nyumba za serikali amabazo hazijauzwa bado
     
  7. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #7
    Oct 1, 2009
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,584
    Likes Received: 2,512
    Trophy Points: 280
    hili la ukabila kila mtu analo
     
  8. I

    Inviolata Member

    #8
    Oct 1, 2009
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    May be that is what we need for the time being, 'a dictator' ambaye ataweza kuwa'handle' watu kama wakina Rostam na wenzake. Dont you think so?
     
  9. Che Kalizozele

    Che Kalizozele JF-Expert Member

    #9
    Oct 1, 2009
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Dictator anaweza kuleta maendeleo pale atakapo kuwa na displini,na si kujiona anajua kila kitu lakini pia awe na nia ya kweli ya kuwakomboa watu wake.Vinginevyo mtajikuta mmeingia choo cha kike.
     
  10. K

    Kibongoto JF-Expert Member

    #10
    Oct 2, 2009
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 227
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama ndani kutakua na mwanamke huko ****** sio mbaya mnamaliziana haja zenu ~~~
     
  11. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #11
    Oct 2, 2009
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    ni mmojawapo wa mafisadi tu huyu yapo wapi ya Rose garden
     
    Last edited: Oct 2, 2009
  12. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #12
    Oct 2, 2009
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,021
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Mh Magufuli anafaa kuwa Rais.

    Tunataka mchapakazi na mtu makini kama Magufuli.
     
  13. M

    Maamuma JF-Expert Member

    #13
    Oct 2, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 843
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Greath Thinkers wengine jamani! Mweh!
     
  14. Lyceum

    Lyceum JF-Expert Member

    #14
    Oct 2, 2009
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 733
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    Duh, ndugu yangu wap umekuwa mkali kweeli kweli. Mfupi kuliko nani? Au mrefu anatakiwa awe na urefu gani? Tafadhali nisaidie
     
  15. M

    Magezi JF-Expert Member

    #15
    Oct 2, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kwa sasa tunahitaji kiongozi kama john pombe magufuli, ingawa naye ana mapungufu yake.
     
  16. M

    Magezi JF-Expert Member

    #16
    Oct 2, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mkuu kwa issue ya rose garden labda wewe hujui hii kitu. Wakati magufuli kawekwa wizara ya ardhi alitaka kuishughulikia ile kitu lakini lile eneo ni la kikwete/lowasa kwa hiyo ndo maana alihamishwa hiyo wizara kwani alianza kuwagusa wakubwa wake. Na kama asingekuwa mjanja ingebidi ajiuzuru, lakini alipima madhara ya kuachia keki yenye siagi na aende kula kande.
     
  17. M

    Magezi JF-Expert Member

    #17
    Oct 2, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    siyo kila mchangiaji JF basi ni great thinker, mawazo yanayojenga ndo yanatoka kwa great thinkers.
     
  18. Z

    Zhule JF-Expert Member

    #18
    Oct 2, 2009
    Joined: May 22, 2008
    Messages: 354
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Je tuambie kwa mfano discipline anayo hana
     
  19. P

    Patrick Nyemela JF-Expert Member

    #19
    Oct 2, 2009
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 330
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Bwana Pombe ni mchapakazi mzuri sana lakini anakosa sifa ya kuwa waziri mkuu kwa sababu ya jazba. Waziri mkuu kama mtendaji mkuu wa serikali anatakiwa mbali na uchapakazi vile vile lazima awe na busara.
     
Loading...