Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ingekuwaje kama binadamu wote tungefanana.....

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Stahmy Junior, Sep 10, 2012.

  1. Stahmy Junior

    Stahmy Junior Member

    #1
    Sep 10, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi ingekuwaje kama watu wote duniani tungefanana sura? mfano wote mngekuwa na sura kama yangu..Ingekuwa poa au ndo tusingejuana?
     
  2. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    kwa jinsi tu ulivyombaya sidhani kama kuna mtu angekuwa analinga
     
  3. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,735
    Likes Received: 1,859
    Trophy Points: 280
    ingekua poa tu,
    Leo unakamatia huyu, kesho yule na wala hushtuki!!
     
  4. Walace_William

    Walace_William Member

    #4
    Sep 11, 2012
    Joined: Jun 3, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tukiangalia China hawafanani ila balaa tupu...kuwatofautisha ngumu....hasa wote tuwe kama wewe...duh....sharobaro asingekuwa na kazi
     
  5. Stahmy Junior

    Stahmy Junior Member

    #5
    Sep 11, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah si mchezo
     
  6. Stahmy Junior

    Stahmy Junior Member

    #6
    Sep 11, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwel umenichoka yaan unaniponda namna hyo
     
  7. Simba Mkali

    Simba Mkali JF-Expert Member

    #7
    Sep 11, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 510
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Huo ni uwezo wa Mungu kuonesha kwamba kila mmoja atahukumiwa kwa makosa yake, siyo sura yake, umbile lake wala kwa sauti yake kwani hata roho hazifanani.
     
  8. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #8
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ingekuwa tumefanana.
     
  9. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #9
    Sep 12, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    mkuu tupo kwenye jukwaa la utani wala usimind, mi natania tu kwani sijawahi hata kukuona!
     
Loading...