Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ingekuwa wewe ungemshukuru mdogo wako ?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MduduWashawasha, Jan 14, 2011.

  1. MduduWashawasha

    MduduWashawasha JF-Expert Member

    #1
    Jan 14, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 1,397
    Likes Received: 284
    Trophy Points: 180
    wewe kaka uko na mkeo mmelala chumbani (kama kawaida yako uchi kabisa).pia unaishi na mdogo wako ambaye naye ana chumba chake cha kulala.Usiku huo mkeo alikufuma na meseji toka kwa mwanamke mwingine na mkagombana.katikati ya usiku unashtuka ukiwa na maumivu makali sana.Kuangalia vizuri unaona mkeo kakamata korodani kwa nguvu sana anasema lazima akukomeshe Ma*^# mkubwa wee.unajitahidi kufurukuta wapi mke kazikamata sawasawa na maumivu hayaelezeki.mdogo wako anashtuka anaposikia yowe kali toka chumbani kwako na haraka anakuja chumbani kwako na kukuta niliyoeleza hapo juu.Naye anajitahidi kumnasua shemeji lakini shemeji kang'ang'ania korodani tu na anapojaribu kumvuta anaona kama anazidi kukuumiza.ghafla linamjia wazo anatoa zakari yake na kumtumbukizia shemeji yake na kwa mshtuko shemeji anakuachia na wewe unaamka mbio na kujiweka sawa.SWALI LINAKUJA UNGEKUWA WEWE UNGEMSHUKURU MDOGO WAKO KWA KUKUOKOA NA HILO MANAKE NAYE KAPIGA PUMP MBILI TATU KWA MKEO ??
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Jan 14, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mabata madogo dogo yanaogeleaaaaaaaaaaaaa....:car:byeeeee:car:
     
  3. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #3
    Jan 14, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    swali hilo...jibu thatha..
     
  4. N

    Natasha Ismail JF-Expert Member

    #4
    Jan 14, 2011
    Joined: Jul 14, 2008
    Messages: 472
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 60
    Kama mimi ndo wewe ningemshukuru sana bwana mdogo ila tukiliconcile namhamisha dogo anaweza kunogewa bure na wife atakosa confidence ya kulead familly.
     
  5. s

    shosti JF-Expert Member

    #5
    Jan 14, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Yaleyale,kweli kua uyaone.
     
  6. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #6
    Jan 14, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Watu Bwana!

    Sasa mdogo wako amewezaje "kutumbukiza mdudu" katikati ya ugomvi? Au na Mwanamke alikuwa mtupu?
     
  7. Ba Martha

    Ba Martha JF-Expert Member

    #7
    Jan 14, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 338
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Balaaaaa........
     
  8. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #8
    Jan 14, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 503
    Trophy Points: 280
    jamani hii story mbona kama ya kutunga?
     
  9. TATIANA

    TATIANA JF-Expert Member

    #9
    Jan 14, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 3,667
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    umeona eee!
     
  10. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #10
    Jan 14, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Si bure lazima ujiulize swali la dogo kupata mhemko na kumsimamishia shemejie. Isije kua, siku nyingi mnashare na dogo!
     
  11. birungi

    birungi JF-Expert Member

    #11
    Jan 14, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    khaaaaa
     
  12. S

    Simeon Member

    #12
    Jan 14, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 61
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kisaikolojia kama kweli mdogo wako anakuhurumia kwa hali uliyokuwa nayo wakati huo,hawezisimamisha dudu,vinginevyo alikuwa hakuhurumii isipokuwa alitake advantage ya kutumbukiza dudu lake kwa shemejiye,na anaonekana alikuwa anammendea shemejiye tangu long tym,hivyo lazima nimuwajibishe
     
  13. N

    Natasha Ismail JF-Expert Member

    #13
    Jan 14, 2011
    Joined: Jul 14, 2008
    Messages: 472
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 60
    Je badala ya kutia dudu akitia dole ili uokoke powa?
     
  14. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #14
    Jan 14, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Bora nife kuliko nikubali mke wangu aliwe mbele yangu...
     
  15. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #15
    Jan 14, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,448
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Inategemea,,kama nilimkuta bikra,,nitaua mtu. Lakini kama nilikuta lango wazi nitaona sio ishu. Nitamshukuru dogo.
     
  16. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #16
    Jan 14, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hapo inabidi uwe mpole, ila amani haitakuwepo tena
     
  17. S

    Simeon Member

    #17
    Jan 14, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 61
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Akitia dole,haina noma,nitajua kweli alikuwa anaokoa,da ila huyu mwanamke naye ugomvi gani huo wa kukimbili nanihii za mwenzake
     
  18. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #18
    Jan 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    mtalalaje uchi alafu mlango wazi/ au bwanadogo alivunja! yaelekea mwanaume alikwa na afya mbovu kweli hapo
     
  19. S

    Simeon Member

    #19
    Jan 14, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 61
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kulala uchi mme na mke ndo mpango mzima!sema huo mlango ndo tatizo
     
  20. kipusy

    kipusy JF-Expert Member

    #20
    Jan 15, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 509
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 45
    HII HABARI NZITO SIO YA KITOTO....mi itabidi niwe mpole kwanza kwa muda tu kisha baadae akili ikikaa sawa nawasha moto balaa kwa wife na huyo dogolas, ntamwambia wife alipanga mchongo wa kunidhalilisha na ndio lengo lake HAPO KIBAO KINAGEUKA NA MOTO MKALI......
     
Loading...