Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ingekuwa wewe Ungefanyaje?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Masaki, Feb 4, 2010.

  1. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #1
    Feb 4, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    KAMA NI WEWE IMEKUTOKEA UTAFANYAJE?

    Jamaa mmoja alikuwa akitokea shamba pamoja na
    mkewe. Wakiwa njiani waliona uyoga, wakaung'oa na
    kwenda nao nyumbani kwa lengo la kwenda kupika na
    kuula. Lakini kabla ya kufika nyumbani, wakahofu
    kwenda kula ule uyoga wakihisi unaweza kuwa si uyoga
    wa kula.





    Basi wakaamua wapike uyoga kidogo,na kiasi
    waubakishe, halafu ule waliopika wampe mbwa wao,
    asipokufa mbwa basi ule waliobakisha nao wale.

    Mbwa akala uyoga ule. Wakakaa siku ya kwanza,ya
    pili, mbwa hajafa wakaamua wapike ule uyoga
    uliobakia nao wakala.

    Walipomaliza kula tu, mara mtoto wao wa kiume
    akaingia ndani akitokea shule, na kuwaeleza wazazi
    kuwa amemuona mbwa wao amekufa.

    Wazazi wakapigwa na butwaa wakijua basi nao mwisho
    wa maisha yao umefika, na muda wowote watakufa tu
    kwa kuwa nao wamekula uyoga kama mbwa alivyokula.

    Basi yule baba akaamua kumwambia mkewe anaomba
    atubu mbele yake kwa kuwa kifo kinamjia wakati
    wowote. Jamaa akaanza kumwambia mkewe amsamehe kwani
    ni maovu mengi alifanya. Kwanza msichana wa kazi
    waliomfukuza akiwa na ujauzito, ule ni ujauzito
    wake. Mdogo wake na mkewe wa kike anayeishi naye
    pale ni mpenzi wake wa siku nyingi. Pia ana watoto
    wengine watatu nje ya ndoa, na kila mtoto ana mama
    [FONT=Times New
 Roman] yake.[/FONT]

    Mama akasema nashukuru kwa hayo yote, Basi naomba
    nani nitubu Kwako. Huyu mtoto wa kiume mdogo si
    wakon nilizaa na Shamba boy wetu na huu ujauzito
    nilionao sasa ni wa mpangaji wetu humu ndani.

    Jamaa kusikia hayo akapandwa na jazba ukawa ugomvi
    mkubwa mule ndani.

    Wakati wakigombana, mara mtoto wao wa kwanza wa
    kike akaingia ndani na kukuta wakigombana.
    Akawauliza ,Baba na mama mnagombania nini humu
    ndani,badala ya kwenda kuona mbwa wetu amekufa kwa
    kugongwa na gari kule nnje?

    Wazazi waliposikia kuwa mbwa amekufa kwa kugongwa
    na gari walibaki wanatazamana na kupigwa na bumbu
    wazi.
     
  2. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mmmmmmmmh no comment dia,KILA ASEMAE HANA DHAMBI ANAJIDANGANYA MWENYEWE
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Feb 4, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,177
    Likes Received: 5,415
    Trophy Points: 280
    ningemuomba tu mwenzangu msamaha.
    pia ningemsamehe mwenzangu hata kama angekuwa ni mbishi kuniomba msamaha.
    ukitaka raha wasemehe wale wanaokukosea.
     
  4. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #4
    Feb 4, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Aisee hii ni kali. sijawahi kuona. Thank you so much. Nafikiri cha maana hapo ni kusameheana tu, manake kila mmoja amemkosea mwenzake.
     
  5. G

    Gofu Zulu Member

    #5
    Feb 4, 2010
    Joined: Sep 15, 2009
    Messages: 23
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni Kasheshe kwakweli. Nadhani hawa Wazazi walikuwa na Matatizo makubwa sana kwenye ndoa yao. Mungu awasamehe bure kabisa nasi tusiooa atusaidie tupate Wachumba wema.

    Kama yupo MSICHANA anayedhani ananafuu kidogo basi anijulishe nianze pilka za awali. Usihofu mie siangaliii dini ila ni umri tu usizidi 26.Kazi hiyo jamani wenye sifa wanweza kuomba. Teh teh eeee hhhhhh.
     
  6. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #6
    Feb 5, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    hadithi za kitotoooooooooooooooo!
     
Loading...