Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ingekuwa wewe ungefanyaje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Captain22, Dec 17, 2011.

  1. Captain22

    Captain22 JF-Expert Member

    #1
    Dec 17, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 595
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    Jamaa yangu wa karibu ameoa na wana watoto watatu.

    Miezi miwili iliyopita wife kamuaga anaenda kwa dada yake kumsaidia kwani yu mgonjwa.

    Jamaa akamruhusu bila hiyana. Baadae mchana katika pitapita zake jamaa uso kwa uso na huyo dada aliyetajwa na mkewe kuwa mgonjwa. Kwa ustaarabu jamaa hukumuliza shemeji yake kulikoni mgonjwa kuzurura mjini.

    Nae dada mtu akauliza hali ya mdogo wake. Ilipotimu saa 3 usiku mke akarudi kwa maelezo kuwa amechelewa kwa sababu mgonjwa hali yake bado mbaya. Jamaa akampa mkewe pole na bado anatafuta ushauri wa nini cha kufanya.

    Je wewe ungefanyaje?
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Dec 17, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,125
    Likes Received: 16,073
    Trophy Points: 280
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Dec 17, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    sasa ushauriwe nini hapa?
    Kupanga ni kuchagua
     
  4. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #4
    Dec 17, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Kama atataka amuulize, kama hataki asimuulize. Na atakapo jibiwa kama atataka akasirike, kama hataki amsamehe.
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Dec 17, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,844
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Sasa si amuulize tu.
     
  6. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #6
    Dec 17, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ni mimi sijaelewa vizuri au??! Ni miezi miwili iliyopita na bado jamaa hajaelewa cha kufanya!!! Kama ni hivyo mwambie aendelee kutoelewa cha kufanya... Ilitakiwa siku iliyofata yeye na wife wake waende wakamuone 'mgonjwa'. Sasa mtu amezubaa miezi miwili imepita bado anatafuta cha kufanya!!
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Dec 17, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Hilo nalo swali?
     
  8. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #8
    Dec 17, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Binadamu tunatofautiana sana sana.Miezi miwili bila ya kuchukua maamuzi!Mwambie amuulize then jibu atakalopewa atuletee hapa ili tumshauri kwa hatua itakayofuata ikibidi.
     
  9. BORNCV

    BORNCV JF-Expert Member

    #9
    Dec 17, 2011
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sema nae, ukimya mwingi utakuharibia ndoa yako!
    Ngoja Lizzy atakushauri vizuri.
     
  10. Captain22

    Captain22 JF-Expert Member

    #10
    Dec 17, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 595
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    Jamaa ameniomba ushauri na mie naomba ushauri hapa jamvini
     
  11. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #11
    Dec 17, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,387
    Likes Received: 1,070
    Trophy Points: 280
    swali ningekua mimi,jibu ningempeleka kwa dada mgonjwa aendelee kumuuguza kwani ni mgonjwa wa akili ndio maana anazululazulula mtaani.
     
  12. Captain22

    Captain22 JF-Expert Member

    #12
    Dec 17, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 595
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    Si kwamba kazubaa kwa jinsi ninavyo mwelewa nahisi yupo kwenye denial window haamini kama ni kweli.
     
  13. a

    asakuta same JF-Expert Member

    #13
    Dec 17, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 15,082
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    miezi miwili? mwambie siyo kweli atakuwa aliota tu au kumsaidia zaid mwambie when u r in deep shit dont open ur mouth.
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Dec 17, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,316
    Likes Received: 3,115
    Trophy Points: 280
    kama aliweza kupiga kimya miezi 2 mizima,mwambie apotezee tu!
     
  15. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #15
    Dec 18, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Jibu analo mwenyewe anataka ushauri wa nini?? Aaahh! Mpaka napata hasira!!
     
  16. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #16
    Dec 18, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Miezi miwili unaendelea kukaa na kinyongo kisichokuwa na maana......si ubibi huo?? Acha kisirani, utakufa huku umesimama oohoooh!!!
     
  17. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #17
    Dec 18, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Tabia mbaya sana! Kitu cha kuongea siku moja tu lakini kinarundikwa rohoni ili iweje?? Mwanaume kisasi weye, umeweka makosa mangapi moyoni mwako??
     
  18. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #18
    Dec 18, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Mimi nampongeza huyo jamaa kwa kuzuia mihemko isiyo na maana,mke wake kamdanganya hilo linaeleweka,ishu ni kuwa alikoenda alienda kufanya nini,anaweza kuwa alienda kwenye mambo mengine ya kawaida tu ambayo sio kuzini japokua na hilo lipo.Ajiulize kama mke wake hua ana tabia ya kutokatoka kabla ya hapo.Pia baada ya hapo anatokatoka au vipi!
     
  19. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #19
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    :lol::lol::lol:
     
  20. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #20
    Dec 18, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    From the very first time I blessed my eyes on you,girl
    My heart said follow through
    But I know now that I'm way down on your line
    But the waiting feeling's fine
    So don't treat me like a puppet on a string
    'cause I know how to do my thing
    Don't talk to me as if you think I'm dumb
    I wanna know when you're gonna come, 'see
    I don't wanna wait in vain for your Love
    I don't wanna wait in vain for your Love


    Courtesy of Bob.
     
Loading...