Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ingekuwa wewe ungefanyaje kiukweli?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Aine, Dec 30, 2010.

  1. A

    Aine JF-Expert Member

    #1
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kuna jamaa mmoja mtaani kwetu ni dereva tax, mteja mmoja ambaye wamezoeana sana na mara nyingi huwa anatumia tax yake kumpeleka sehemu mbalimbali alimpigia simu jioni giza ndo linaanza kwamba amfuatie nyumba ndogo yake kisha amlete guest fulani. Jamaa alipokwenda kumfuata ghafla kumbe ni mke wake!!!!!!!!!! yule mwanamke akaingia kwenye tax haraka sana ili majirani wasimuone. Akiwa hajui kabisa kama yuko kwenye tax ya mume wake, mume akageuka na kumuuliza yule mke wake unaenda wapi, mwanamke baada ya kuona ni mume wake nusura ajirushe nje, ikawa patashika nguo kuchanika!Ingekuwa wewe ungefanyaje kiukweli kabisa?
     
  2. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2010
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Ngoma droo
     
  3. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mi sijaelewa sawa sawa..............???????
     
  4. A

    Aine JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mume wako ndio derva halafu anakufuata wewe kukupeleka kwa hawara yako bila yeye kujua kama anakufuata wewe na wewe bila kujua kama mume wako ndiye anayekufuata, umeelewa mamii?

    Mchango wako basi
     
  5. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #5
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mmmhh ndugu yangu hapo patakuwa na kaazi kweli kweli.... labda ashuke aseme nimeghairisha safari nilikuwa nenda chukuwa wageni wangu guest lakini kumetokea dharura wameondoka guest hawapo,,, si bas mchezo umekwisha,,,
     
  6. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #6
    Dec 30, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Kama uongo vile....:redfaces:
     
  7. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #7
    Dec 30, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Siyo kama niuongo bali ni......................:blah:
     
  8. A

    Aine JF-Expert Member

    #8
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kama huamini nenda tax za kijichi uliza dereva tax yeyote utapata full story
     
  9. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #9
    Dec 30, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Ningekuwa mimi wala nisingemuongelesha, najifanya simjui, namfikisha kwa bosi, nachukua hela yangu, naondoka zangu kuendelea na shughuli zangu, ndoa kwishney!!!
     
  10. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #10
    Dec 30, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Wewe ndo unakaa pale karibu na bar ya uwakiki??nini??
     
  11. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #11
    Dec 30, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    ningeuchuna nikamfikisha kwa boss ningevuta mshiko halafu ningeenda kumshtua mke wa BOSS aje afanye VARANGATIIII
     
  12. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #12
    Dec 30, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    una-pretend kuwa bubu ghafla au kipofu na kumwelekeza kwa vitendo na ushungi mkubwa kuliko maelezo
     
  13. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #13
    Dec 30, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    duh wewe ni Chimunguru kweli kweli sio mchezo
     
  14. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #14
    Dec 30, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    kweli krahisi rahisi hivyo ? umesahau kibano?
     
  15. pauline

    pauline JF-Expert Member

    #15
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ningeomba msamaha kwa mume wangu,na ingekuwa mwisho wa kutembea nje ya ndoa...:redfaces::redfaces:
     
  16. A

    Aine JF-Expert Member

    #16
    Dec 31, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Halafu akirudi nyumbani?
     
  17. A

    Aine JF-Expert Member

    #17
    Dec 31, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hiyo bomba
     
  18. A

    Aine JF-Expert Member

    #18
    Dec 31, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ulijuaje?
     
  19. A

    Aine JF-Expert Member

    #19
    Dec 31, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wakati dereva kaumuambia kabisa amfuate nyumba ndogo yake! hao wageni utalikoroga zaidi bora useme ukweli kisha omba msamaha
     
  20. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #20
    Dec 31, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Ningemwambia naenda hosptal
     
Loading...