Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ingekuwa wewe ungefanya nini?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by TANMO, Aug 25, 2008.

  1. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2008
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Mama Wawili bought a new handset and a new line.
    She wanted to surprise her husband.

    In the evening, the husband was in the sitting room watching TV while she was in the kitchen.
    She called her husband from the kitchen "to surprise him".

    The husband quickly picked up the phone, run to the bedroom without asking who was on the line (thinking that must be his girlfriend) he said:

    “Darling kata nitakupigia baadae kidogo, hili lijinga liko jikoni saa hizi likisikia litaanza ile mikelele yake, nalilia timing nitalitoka sasa hivi"
    He then hanged up.


    Ungekuwa wewe ungefanya nini kwa huyu mwanaume???
     
  2. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2008
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,453
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Za mwizi arobaini. Ilikuwa ndiyo siku yake ya kujikamatisha kwa mke wake, ready handed!!! Jamani hizi simu za mkononi balaa tupu. Huyo mume hafai, mama mumeo kakuchoka huyo, hana mapenzi na wewe. Kama kweli unampenda mke au mume wako hakuna nyumba ndogo yoyote itakusawishi (both sides) hata wale wa hit and run hawatakuwepo. KIpimo cha mapenzi ni uaminifu katika ndoa au muhusiano yoyote yale ya kimapenzi, be it boy/girl friends. fiancee na ultimately ndoa. Thanks.
     
  3. NaimaOmari

    NaimaOmari JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    namzukia na mwiko ... kama ntamkosa kichwa basi .... popote pale halali yangu
     
  4. Che Kalizozele

    Che Kalizozele JF-Expert Member

    #4
    Aug 25, 2008
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Halafu ndugu yangu wewe comments zako!Yaani wewe kama sio mtoto wa kwanza kwenu basi utakuwa wa mwisho.
     
  5. Manda

    Manda JF-Expert Member

    #5
    Aug 25, 2008
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 2,073
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    I wish uwe my wife coz 'i will teach you a lesson'.....!
     
  6. Che Kalizozele

    Che Kalizozele JF-Expert Member

    #6
    Aug 25, 2008
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    I wish niwe jirani yenu,mnasemaje?
     
  7. ChocolateColor

    ChocolateColor Member

    #7
    Aug 25, 2008
    Joined: Jul 18, 2008
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yaani naimaomari siyo mwiko, sufuria kabisa nammwagia mwaaaaa akaugulie huko!! kudadadekiiiiiiii
     
  8. NaimaOmari

    NaimaOmari JF-Expert Member

    #8
    Aug 25, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Hmmm! utakuwa umechokoza ukooo mzima ... ila dont underestimate me .. u may learn a lesson too from then onwards ... nikikungangania sehemu moja na meno ... hakiayanani vile wananibandulia muhimbili
     
  9. NaimaOmari

    NaimaOmari JF-Expert Member

    #9
    Aug 25, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    mwambie Manda .. hata kama ni rijali vipi akipigwa kofi ya ghafla tena na mwiko atashinyaa mpaka apate sababu itakuwa too late ... alafu akinijia hizo kelele tu atakoma .. jirani usiwe tu na ugonjwa wa moyo maana utakufa kabla hujaokoa jahazi
     
  10. Manda

    Manda JF-Expert Member

    #10
    Aug 27, 2008
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 2,073
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Si nilisema?....nakwambia piga ua ile iyo mikoa ya kule.... sioi mke hata wanipe 'sheli' n 'meli'....!

    Thanx u make me laugh....najua utam wa 'kung'atwa..it once happen to me'..USIJARIBU!!
     
  11. L

    Ledwin JF-Expert Member

    #11
    Aug 29, 2008
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 227
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    mhh jamani ,sasa hapa hamna upendo kwakweli,mimi ningemtextia ,ningemwambia tukutane sehemu fulani,maana wanaume hakawii kuruka.then hapo aniambie vizuri ujinga wangu nini haswaa,
     
  12. L

    Lione Senior Member

    #12
    Aug 29, 2008
    Joined: Dec 1, 2007
    Messages: 115
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Natamani niwe house boy wenu maana,hasira zako kwa manda mie ntakua kipozeo chako au vp?
     
  13. Manda

    Manda JF-Expert Member

    #13
    Aug 31, 2008
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 2,073
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kweli nimeaamini......adui yako mwombee njaa!!, au ndo mambo ya vita ya panzi.......!!
     
  14. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #14
    Sep 7, 2008
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Makubwa Ufisadi katika ndoa sasa EPA ya ndoa imegundulika inavuja. Ni kasheshe hilo hapo. BUT anaweza kujua ni utani na jamaa kama intelligent akajifanyiza mkewe ajue ni utani kwani hata na yeye alikuwa akitania. It can be the easiest but potentailly most dangerous situations and delicate and fragile too.
     
Loading...