Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ingekuwa wewe ndo kikwete...ungetoa tamko gani??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by sijui nini, Apr 21, 2012.

  1. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Najaribu kujiuliza tu, kulingana na mwenendo mzima wa kiasa ulivyo sasa hivi na upepo unavyovuma..mpaka sasa raisi wetu yuko kimya kabisa hasa katika jambo hili muhimu sana la msukumo wa kujiuzulu kwa viongozi muhimu sana wa nchi...hivi kwa mtazamo wako (bila kujali itikadi za ki chama) ungetoa tamko gani au ungechukua uamuzi gani!?

    Nawasilisha!
     
  2. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,360
    Likes Received: 1,999
    Trophy Points: 280
    Fukuza wote .....
     
  3. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,741
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Ningeuda serikali ya Mseto ili kila upande uchangie kutatua matatizo yaliyopo. Wewe Je?
     
  4. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,741
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Akifukuza wote atatoa wapi wengine - au ateue kutoka nchi za nje huko anakolala na kushinda kila siku?
     
  5. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,360
    Likes Received: 1,999
    Trophy Points: 280
    Wapo wengi sana capable to be Minister, wengi, with all credibility, ability, loyal to Tzs na wachapa kazi...
     
  6. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ningejiuzuru mara moja, maana yote haya ni dalili ya wazi kwamba serikali yangu imeshindwa kuongoza.
     
  7. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #7
    Apr 21, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    unamaana afukuze baraza zima la mawaziri au waahusika tu...na kufukuza tu ndo tatizo litakuwa limetatulika?
     
  8. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #8
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ningeamuru hawa wezi wanyongwe wote publically and then naresign
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Apr 21, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,368
    Trophy Points: 280
    its funny nikikumbuka huyu aliwahi kuitwa
    'Rais kijana'....wakati ki maamuzi huyu ndo 'Rais mzee' kuliko wote
    katika historia ya nchi yetu
     
  10. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #10
    Apr 21, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,741
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Unawaona wewe kwa sababu umetulia nchini kwako, mtalii atawaona lini? akirudi ikuru anaanza kuangalia movie za kanumba na bongo flavour music,
    Usishangae akimteua AY an Lady JD kuwa mawaziri.
     
  11. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #11
    Apr 21, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    wat about the LAW...What does it say?
     
  12. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #12
    Apr 21, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,741
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Sura mpya - ubongo wa zamani.
     
  13. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #13
    Apr 21, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    au aunde kamati....lol!!
     
  14. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #14
    Apr 21, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    embu vuta picha saiz kwa jinsi unamvyomfaham JK kwa sasa anaweza kuwa kwenye hali gani...anawaza nini...au anafanya nini hivi!!?...vuta picha tu!
     
  15. N

    Nhundu Member

    #15
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nawafukuza kazi waziri mkuu maana hawajibiki ipasavyo, mawaziri wote waliotajwa kuwa vinara wa kufuja mali ya Watanzania, makatibu wakuu wao na watendaji wakuu wote kwenye wizara hizo na kutengua uteuzi wao kuanzia leo maana wengine hawajadhitishwa tangu wateuliwe, naunda tume maalumu ya kujiridhisha kwa wafanyakazi wote wa wizara husika na kwa kila mfanyakazi alivyohusika anachukuliwa hatua ya kusimamishwa kazi ili apishe uchunguzi na ikidhibitika tu ni kwenga lupango na kufirisiwa mali yake yote na kutopata ajira serikalini kamwe yeye binafsi na vizazi vyao vyote ili liwe fundisho kwa watu wenye tabia na ujinga kama huo.
     
  16. Jobab

    Jobab Member

    #16
    Apr 21, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ningewafukuza kazi mawaziri wote waliohusishwa na wizi, kufuatilia kwa kina nani wameiba hizo pesa na anaishi wapi, timua kazi na kisha kuwawajibisha kwanza kwa kuwafilisi, pili kuwafunga kama wahujumu uchumi. Period. Baaaye ningeteua mawazi hata 4 kutoka vyama pinzani ili wanisaidie kumalizia muda wangu.
     
  17. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #17
    Apr 21, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,741
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Yuko kawaida - si ubongo wa zamani? Vuta picha watu wa kale wanawaza nini wakati cc tunapokuwa tuna-access information kwa internet. UMENIPATA
     
  18. N

    Nteko Vano JF-Expert Member

    #18
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kupitia kikao cha wazee wa Dodoma ningetamka yafuatayo:

    NDUGU WANANCHI,

    NIMEAMINI SASA HASIRA ZA MUNGU ZIMEZIDI KUWA KALI JUU YANGU.

    NASEMA HIVI KWAKUWA MUELEKEO WA SERIKALI YANGU NI WA KUSUA SUA, NINYI WENYEWE NI MASHAHIDI.

    KILA KITU, KILA SEKTA INARUDI NYUMA BADALA YA KUSONGA MBELE. MIKIKI MIKIKI YA KUTISHA. HII INANIFANYA

    NIAMINI KILE KITENDO CHA KUIIBA KURA NA KUBADILI MATOKEO YA URAIS KIMEMCHUKIZA MWENYEZI MUNGU.

    HAWA MAWAZIRI HAWANA KOSA HATA KIDOGO, BALI NI HASIRA YA MWENYEZI MUNGU TU; NAJUA KABISA ITAKUWA YENYEWE.

    HIVYO BASI NIMEAMUA KUJIUZULU NA KUPISHA CHAGUZI NYIGINE KWA MANUFAA YA TAIFA LETU.

    AHSANTENI.
     
  19. emmanuel1976

    emmanuel1976 JF-Expert Member

    #19
    Apr 21, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 301
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ningewataka wachukue uamuzi wenyewe kabla hata sijafika Dar...ndipo sasa tujadili cha kuwafanyia wale wote waliochukua mipesa hii ikiwa ni pamoja na kuwafilisi
     
  20. l

    liverpool2012 Senior Member

    #20
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuna mrudisha maxsimo taifa starz inaanza kushinda wabongo furaha tele cheza na mkwele wewe.
     
Loading...