Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ingekuwa wewe ndio jk..ungefanya nini!?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by sijui nini, Oct 27, 2010.

  1. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Nikiwa natafakari juu ya mwenendo mzima wa kampeni ulivyokwenda mpaka sasa..na jinsi mwelekeo wa kisiasa ulivyo kwa kuzingatia kipindi chote cha kampeni huku tukiwa tumebaki na siku chache zimebaki kufikia uchaguzi...ndipo nikamkumbuka jamaa yangu jei kei!! Nikajaribu kupitia post nyingi zilizotumwa na wana JF..daah!! mara kakusanya wanafunzi..mara sijui watu wamemsusa huko wapi sijui..mara watu wamemvalisha mbwa tshirt yenye picha yake...loh! Hivi..mwana Jf mwenzangu..unaweza kuvuta picha yoyote kichwani mwako juu ya anayoweza kuwa anawaza mida hii!?? Au unadhani ungekuwa wewe ndo jei kei sasa mfano..ungefanyaje na hali hii...Je, ungejitoa kwenye uchaguzi? Je, ungetafuta mbinu za kuvuruga uchaguzi? Je, ungeacha mambo yaende kama yanavyoonekana kwenda..!??? Je ungeenda kumuomba Slaa walau asikusahau kwenye "ufalme" wake??? au ungeenda Ikulu kuanza kupaki vilivyo vyako tayari kwa safari ya kurudi home!?? Ungefanyaje.....!!?


    chadema: :israel: Chichiemu: :A S cry:
     
  2. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ningehudhuria mikutano ya Dr Slaa kama hawa wafuatao:

    [​IMG]
     
  3. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Manzese:

    [​IMG]





    [​IMG]









     
  4. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kawe:

    [​IMG]
     
  5. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mwanza

    [​IMG]
     
  6. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    picha kwa hisani ya blog ya Miruko
     
  7. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    maana yake hapo ni kuanza kutafuta urafiki mapeeeeeema kwa dr. slaa!!
     
  8. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nakubali yaishe. Nakutubu kwa siwezi nchi hii tena.
     
  9. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mimi nawahakikishieni kama kura zzingekuwa zinapigwa na wana JF pekeyake basi JK angelikuwa na wakati mgumu sana. Nafurahia sana changamoto lakini ukweli ni kwamba hawa jamaa watapiga bao kwa margin ndogo sana lakini itakuwa ndiyo historia wameshandika. Kifupi haali ni tete lakini kazi ipo, ngojeni baada ya tarehe 31.Oct akina Malaria Sugu wataibua balaa na jokes kibao. Saizi wamo kama hawapo.
     
  10. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    ningeenda kusaidiana na sheikh yaya katika zile kazi zetu maana wamekuwa washirika wa pamoja kwa muda mrefu so nadhani ana uzoefu wa ile kazi
     
  11. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mimi nawahakikishieni kama kura zzingekuwa zinapigwa na wana JF pekeyake basi JK angelikuwa na wakati mgumu sana. Nafurahia sana changamoto lakini ukweli ni kwamba hawa jamaa watapiga bao kwa margin ndogo sana lakini itakuwa ndiyo historia wameshandika. Kifupi haali ni tete lakini kazi ipo, ngojeni baada ya tarehe 31.Oct akina Malaria Sugu wataibua balaa na jokes kibao. Saizi wamo kama hawapo.
     
Loading...