Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ingekuwa wabongo tuna chagua raisi wa marekani tungembakisha obama

Discussion in 'International Forum' started by Mandown, Apr 19, 2012.

  1. Mandown

    Mandown JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 1,565
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Wajua wamarekani hawatabiriki. nakumbuka kipindi kile BUSHI anagombea muhula wa pili, watu wengi hawakupenda arudi madarakani, manake balaa alilo lileta lili kuwa na athari ki uchumi katika kila nchi. Sasa kazi kwa Obama, manake Wamarekani Hawatabiriki:disapointed:
     
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mkuu, kwa Bush umetoa ufafanuzi ni kwa nini hawakumtaka. Hebu kuhusu Obama tuambie ni nini hasa ame miss mpaka kupelekea Wamarekani kutokutabirika..
     
Loading...