Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ingekuwa vipi?...

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Dotowangu, Jun 4, 2012.

  1. D

    Dotowangu JF-Expert Member

    #1
    Jun 4, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Najaribu kufikiria kama Jamii forums ingekuwa inafanyika sehem ya wazi kama uwanja wa mpira au zaidi ya hapo na hapo kuna haya majukwaa mbali mbali kama ilivo sasa hivi na mtu unaruhusiwa kuchangia post na kumove kutoka jukwaa moja hadi jingine...sasa siwapatii picha wanaokuwa online 24/7 na wanaopenda kuchangia kila post kama kongosho si wangekuwa wanachoka sana kwa kutembea na vipi wale wanaolalamika vitambi si vingeisha kwa kutembea kutoka jukwaa moja hadi jingine?...najaribu pia kufikiria hawa MODS wetu si wangepigwa mawe?....we unadhani jukwaa lipi wangeshikana mashati sana kama sio jukwaa la siasa na dini?...jukwaa la wakubwa si ingekuwa balaa kama BBA..? mi ningekaa zangu jukwaa la utani naondoa stress na mentor....we ungekuwa jukwaa gani kwa mda mrefu....
     
  2. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #2
    Jun 4, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Nakusikiliza tu endelea.......enhe kingine unachotaka kusema?
    Ps: kongosho akikupa za uso usije kulalamika hapa,umeyataka mwenyewe.
     
  3. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #3
    Jun 4, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaaa siku hizi Kongosho amegundua anapiga za nyuma lol
    utasikia Nduuuuuuuuuu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #4
    Jun 4, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Halafu wenye vitambi siunawaonaga wanapotea kwenye kuchangia hata week nzima.....
    We sema unamtafuta Kongosho tu lol atakumaliza eti oooh ngoja aje uone
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #5
    Jun 4, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Doto kamchokoza lakini,subiri amuwashe,mi nasubiri kupiga vigelegele.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #6
    Jun 4, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaaa
    Bora akimbilie Jukwaa la Matangazo haraka akajifiche kule
     
  7. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #7
    Jun 4, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Mi napiga chabo hapa.....
     
  8. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #8
    Jun 4, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Teh halafu atakuja na jamaa yake Asprin kusaidiana kuuwasha moto
    Wakija tu mi nahamia zangu Mapokezi kuna wageni wengi sana wananingoja kuwapokea
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #9
    Jun 4, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Ningekuwa natembelea majukwaa yote ili nibaini kondoo wa Bwana waliopotea.
    The unseen is illustrated by the seen.
     
  10. D

    Dotowangu JF-Expert Member

    #10
    Jun 4, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha dah...sijui ni edit kidogo?.. make mheshimiwa pancrease kumbe anapiga sana...itibid nikimbilie jukwaa la siasa make kule huwa hafiki.,lol.
     
  11. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #11
    Jun 4, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Jukwaa la siasa anaendaga atakubamba bora ukimbilie jukwaa la Elimu au sayansi na Tech
     
Loading...