Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ingekuwa vipi................?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mtambuzi, Apr 17, 2012.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Kama jukwaa la Chit Chart likifungwa na MODS.......................!
     
  2. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Tungehamia jukwaa la siasa na moto wake lazma watarudisha jukwaa letu haraka...
     
  3. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nadhani jukwaa la MMU litaelemewa,
     
  4. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    "Mlevi ukimpigia muziki wa furaha atacheza, ukimpigia wa msiba atacheza". Wana JF tu walevi wa JF, wakifunga hata majukwaa yote wabakishe moja tu, la Picha kwa mfano, tutakwenda kubanana huko huko.
     
  5. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    "nawaza mambo kwa kina,lakini majibu sina..."
     
  6. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #6
    Apr 17, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mie nitahamia kule jokes na habari mchanganyiko!siasa siendi hata kwa bokora bora hata ninunue miwan ya jua nikaweke kambi jukwaa la mwisho kule!
     
  7. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #7
    Apr 17, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Tungehamia celebrity, jukwaa la umbea.
     
  8. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #8
    Apr 17, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Ningetafuta all means possible niwe moderator, halafu nikiupta tu huo umoderator ​naku-BAN JF maisha yoote
     
  9. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #9
    Apr 17, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Kungekuwa na jukwaa 3,Malalamiko,siasa na Kule kwa wakubwa
     
  10. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #10
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kwa wakubwa kungenoga sana aisee maana lol chit chat ingekuwa ya kikubwa zaidi
     
  11. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #11
    Apr 17, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ningehamia jukwaa la utambulisho...niwe receptionist...sina habari!..
     
  12. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #12
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Nitarudi kwenye fani yangu, Jukwaa la Lugha.
     
  13. Neiwa

    Neiwa JF-Expert Member

    #13
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 724
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Hapa sio bure. wameiba PW ya Mtambuzi. Umevunja rekodi kwa thread yenye maneno machache kuliko zako zote.
     
  14. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #14
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Umeona? Mtambuzi akiandika ni lazima aandika 1000 words!
    Ila hapa post ya kuanzisha thread kaweka kafupiiii... but katam! lol

    Mi ningeenda MMU. Kwangu mimi hakuna tofauti kati ya hii na MMU
    Yote chit chat tu, full kujichanganya, full kujiachia! lol
     
  15. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #15
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    kule ni lazima uwe na miwani ya jua?
     
  16. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #16
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Kwa taarifa yako hiyo maneno kaweka mama yake CANTA.......................Mama Ngina..............!
     
  17. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #17
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Lakini si ndo mnapenda kusoma hiyo maneno.......................................!
     
  18. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #18
    Apr 18, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,855
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    aisee..msiombee itokee..wanaweza kupima upepo wakalifunga .....hahahahahaha...nahisi kulia siku nzima..mwisho wa siku nahamia MMU tu
     
  19. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #19
    Apr 18, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Yani bila miwan naweza pofuka au kukosa ujasiri wa kuangalia zile vitu na kupost!
     
  20. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #20
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Siku nikuone kule utanitambua......................wewe cheza na mimi tu!
     
Loading...