Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ingekuwa vipi kama ushoga ungehalalishwa nchini?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Ulimakafu, Nov 9, 2011.

  1. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #1
    Nov 9, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Mwanaume wa shoka kabisa uko zako mtaaani au sehemu yoyote ile anajitokeza jamaa,bila kujali kama wewe ni mdau au la kukutongoza (kama ilivyo kwa m/ke vs m/me) akaku-cameroon.Dah nadhani ngumi zake zisingekuwa na msuluhishi.Ingekuwa hatari..........
     
  2. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,262
    Likes Received: 1,961
    Trophy Points: 280
    ulimtunguru we mwana we.
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Nov 9, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Maweeee....,kingereza gani hichi?
     
  4. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #4
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Baba tupia jicho la pili kwa hiki kizazi! Amen!!
     
  5. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #5
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ingekuwa hatari. Maana madem woote wangekuwa wanawapapatikia minjemba ambayo majongoo hayapandi mtungi. Idadi ya watoto kuzaliwa ingepunguwa. Hadhi ya taiffa letu ita anguka. Chuki kati ya wanaume itazidi. Uchumi wa Tanzania itawategemea mashoga kujumuika na wa majuu. Vitenge na kanga vitauzika zaidi. Maofisi hayata fanya kazi vizuri. Ilimradi balaa litaikumba nchi yetu na sisi wote tutajulikana kuwa ni taifa la mashoga.

    [ Eagles come in all shapes and sizes, but you will recognize them chiefly by their attitudes]
     
  6. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #6
    Nov 9, 2011
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kwani wale wa Magomeni wamewahi kuzuiwa au kukamatwa?
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    Nov 9, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,215
    Trophy Points: 280
    Yo yO can give us insight on this
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,676
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Sipati picha..
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,676
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Kwani ana...
     
  10. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #10
    Nov 9, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    hey Ngabu woraa woraa up ma nigger
     
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    Nov 9, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,215
    Trophy Points: 280
    I'm not your nigga you sucka bitch.
     
  12. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #12
    Nov 9, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Nape angechekelea sana maana angetimiza yaleee aliyo yasema kanda ya ziwa..angewashikisha ukuta kama hana akili nzuri
     
  13. E

    Eugene Matemu Member

    #13
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh hili swali watujibu kina M............
     
  14. Straddler

    Straddler JF-Expert Member

    #14
    Nov 9, 2011
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 718
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mungu na aepushie mbali...!!!!!!!!!!!!!!:embarassed2:
     
  15. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #15
    Nov 10, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    NDdivyo alivyosema?
     
  16. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #16
    Nov 10, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Kweli kimeoza bandugu.
     
  17. M

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #17
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 753
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    KUna mpya gani, mbona kila siku mshoga wanawatokea madume wenzao kila siku, hujawahi tongozwa na shoga? kama huja wahi basi ujue wewe huvutii, shoga hawezi jizuia kwa manaume mzuri.

    Kingine mbona Ushoga hapa TZ ni ruksa? ulisha wahi ona shoga kashtakiwa au kapigwa mitaani au kuchomwa moto kama vibaka?
     
  18. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #18
    Nov 10, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    hii kitu haifai hata kidogo
     
  19. Straddler

    Straddler JF-Expert Member

    #19
    Nov 10, 2011
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 718
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    :embarassed2::embarassed2::embarassed2:.... Ni hivi.....................????????




    Toooooobaaaaaaaaaaaaaaaaaa!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #20
    Nov 10, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,534
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Usenge ni MUHIMU mno kwa kizaza hiki ili hukumu ya mwisho ionekane kuwa ya haki kabisa hata machoni pa wenye dhambi, maana hata wasiookoka wanalaani dhambi ya USENGE. Amin Amin nawaambia, kizazi hiki hakitapita kabla ghadhabu ya Allah kushuka hapa duniani. Mwamini Yesu nawe utaokoka.
     
Loading...