Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ingekuwa Upinzani utarativu ungehitajika lakini kwa kuwa ni CCM haa tuwe wavumilivu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Livanga, Aug 26, 2011.

  1. Livanga

    Livanga JF-Expert Member

    #1
    Aug 26, 2011
    Joined: Apr 15, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Upo wapi usawa na sheria inasemaje juu ya maneno haya kwenye taasisi inayosikilizwa na idadi kubwa ya watu tanzania na hata nje ya nchi. Jana mbunge wa zanzibar alitumia maneno Upumbavu upuuzi na kusema kuwa jina la muheshimiwa lina maana fulani huko kwao ambayo hakuisema ni maana gani.

    Nakumbuka kuna siku Mbunge wa Chadema alichangia akatoa mfano wa MH. Samweli Sitta (swala la afya) akakalishwa chini na wabunge wakawa wakali ila kwakuwa alikuwa anaongea wa CCM jana CHADEMA wakiomba utaratibu wanazuiwa.


    JE HII NI HAKI NA SAWA KWELI?
     
  2. kansije

    kansije Member

    #2
    Aug 26, 2011
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    CHADEMA hawana magamba ndio maana wakitaka muongozo hawapewi, CCM wanaogopa magamba yao yasichunwe
     
  3. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,319
    Trophy Points: 280
    Makinda n kiongoz wa CCM anafahamu kuwa bila CCM asingekuwa spker, anajfunza kutoka kwa 6 il next tyme asiukose u spker.
    Mwenye kisu kikal, anakula nyama.
     
  4. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #4
    Aug 26, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,749
    Likes Received: 4,488
    Trophy Points: 280
    waji....... wakubwa hawa
     
  5. B

    Bazil Tweve Member

    #5
    Aug 26, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    A dy is coming sauti ya wanyonge itasika na hawa magamba watalia awachukia magamba kuliko
     
  6. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #6
    Aug 26, 2011
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Mmeona kibanzi tu kwa wabunge wa Zanzibar, vipi boriti za wabunge wa bara (wa chadema na CCM), Dr. Harrison Mwakyembe alishasimama bungeni na kuwaita viongozi wa SMZ (awamu ya sita) "....watovu wa adabu...", kisa walikosowa kauli ya Waziri Mkuu, Mizengo Pinda, nakumbuka baada ya Mwakyembe kumaliza matusi yake, alisimama Mhe. Zitto Kabwe, kumpa mkono kwa maana ya kumpongeza. Vipi mshasahau? mshasahau kuwa wabunge wa Zanzibar walinyamaza kimya, hawakutaka hata muongozo wa Spika?
     
  7. Kalumbesa

    Kalumbesa JF-Expert Member

    #7
    Aug 26, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,007
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Binafsi nilikerwa sana na maneno ya yule ma kinda..Lissu alikuwa hajibiwi kwa hoja,ilikuwa kama wanamtusi na kumdhihaki..anaomba utaratibu eti anajibiwa avumilie..Hivi angekuwa anaongea mtu wa chadema pale na mtu wa magamba akaomba utaratibu angeambiwa avumilie? Yule mama namchukia kishenziiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii..........
     
  8. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #8
    Aug 26, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,711
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Hapa wanaongelea wabunge wa CCM na wa upinzani siyo Ubara na Uzanzibari...
    Bahati mbaya mbunge anayeongelewa wa CCM anatokea Zanzibar jambo unaloliona.
    Hata hivyo naheshimu maoni yako...
     
  9. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #9
    Aug 26, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mimi sioni ajabu, sker lazima afanye siasa chafu za ccm at times, hawezi kuacha ccm wabamizwe wakati wote kwa hoja. Kwakuwa anajua wabunge wa ccm hawawezi kujibu kwa hoja, (angalia hata Wasira leo) inabidi aache mipasho ya kashfa na lugha isiyo na staha itumike bungeni ili kukiokoa chama kilichomuweka hapo....japo amekuwa spker kwa kigezo cha kuwa mwanamke.
     
  10. Livanga

    Livanga JF-Expert Member

    #10
    Aug 26, 2011
    Joined: Apr 15, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Umemjibu vizuri sana Bishop Hiluka hapa hoja sio uzanzibar na ubara ni chama na sheria za bunge
     
  11. Livanga

    Livanga JF-Expert Member

    #11
    Aug 26, 2011
    Joined: Apr 15, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Nina imani kubwa sana moyonio mwangu kwamba iko siku moja yote haya yatabadilika na CCM watajutia ujinga walioufanya kwa wananchi wao waliokuwa wakiwaamini sana miaka ya nyuma. Mungu tuongoze katika hili
     
Loading...