Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ingekuwa ni wewe ungefanyaje? hii ni kwa wasichana tu!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Loreen, Feb 22, 2012.

  1. Loreen

    Loreen Senior Member

    #1
    Feb 22, 2012
    Joined: Dec 24, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habarini wanajf, let asume wewe ni msichana ulianza uhusiano na kijana miaka 10 iliyopita means kwanzia secondary, wakati mnaanza urafiki alikulazimisha sana mnaniii ......lakini ukakataa ukiogopa ni dhambi,mlivyokuwa wakubwa zaidi namaanisha miaka 22 na kuendelea akakukumbusha tena kunanii ukakataa, mlipofika miaka 23,24,25 akasitisha kabisa kukwambia kuhusu kudo, na bado ni wapenzi,je kunamapenzi hapo? au ni chukua chako mapema?
     
  2. J

    Jini Mapembe Member

    #2
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kama unampenda kwa nini ukatae mara zote hizo?
     
  3. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Yapo mapenzi anakuepushia dhambi au kuwa mzinzi na zaidi anakupunguzia kupata STD.
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Watu wengine bana...sasa kama HUTAKI..UNATAKA aendelee kuomba ili iweje?!

    Kuomba omba nako kunachosha..siku ukiwa tayari mjulishe,usikae ukisubiria "NAOMBA" nyingine!!
     
  5. J

    Jini Mapembe Member

    #5
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Naomba na mimi....
     
  6. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #6
    Feb 22, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hahaaa!
    Dah! Huyo atakuwa kashapata kwingine anaogopa jinsi ya kukwambia na isitoshe wapenz wa mda mrefu hivyo huwa hawawezi kufika kwenye ndoa, kama yamekukuta ww mshukuru mungu kwakuwa ulikuwa hujamvulia ch*p* na daima atakuheshimu kwa msimamo uliounesha.
     
  7. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #7
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kama ni kuasume nadhan hata vidume tunahaki ya kuchangia, kama yamekukuta wewe pole bt hapo kaa ukijua mpenzi wako boya!
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Feb 22, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Alafu weweeee...omba omba tu, siku utakayolipishwa ndio utakoma akili!!
     
  9. J

    Jini Mapembe Member

    #9
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ndio tuseme umeninyima?
     
  10. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #10
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mapenzi ni kupeana, ukileta tabia zakichoyo kama ni mimi nakupotezea ubaki na ushamba wako!
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Feb 22, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nikikupa wewe utanipa nini?!
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Feb 22, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa akatae basi yaishe!!
    Mtu anakataa alafu bado anataka aendelee kuombwa miaka nenda rudi.Ili iweje?!
     
  13. J

    Jini Mapembe Member

    #13
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nitakupa utakachoomba.
     
  14. Loreen

    Loreen Senior Member

    #14
    Feb 22, 2012
    Joined: Dec 24, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lizzy vp ww sema kama kuna mapenzi hapo au la ! cjaona jibu lako hasa ninini!
     
  15. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #15
    Feb 22, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,895
    Likes Received: 1,540
    Trophy Points: 280
    Kidume ameweka msimamo..kuombaomba sasa basi...binti sasa ndio anataka kufungua..jamaa hajali.Sasa tuone mwisho wa huu mchezo nani mshindi.Yangu computer macho yatatoboka!
     
  16. Wkaijage

    Wkaijage Senior Member

    #16
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hapo bhana kuna kasoro
     
  17. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #17
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huyo niwakumpotezea aisee. Mshamba! Miaka 10, 22, 23,24, 25... Duh! Mchoyo balaa!
     
  18. Smarter

    Smarter JF-Expert Member

    #18
    Feb 22, 2012
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hii imekaa ki hadithi hivi. yaani miaka 10!!!!!!!, nina wasiwasi hata wewe ulikuwa una doo na wengine cause, kama sababu ni dhambi....ni ngapi unazozifanya?????


     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Feb 22, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Naomba umpende na umkumbuke babygal ..umemtupa kweli!!
     
  20. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #20
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kama hujamuelewa kwa mifano aliyokupa, maelezo kamwe huwezi mwelewa. Jibu ni NOOOOOO!
     
Loading...