Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ingekuwa ni wewe ungefanya nini?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ibang, Oct 20, 2012.

  1. Ibang

    Ibang Senior Member

    #1
    Oct 20, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    528062_468533023177608_381274333_n.jpg
    umepanga chumba katika hoteli ya mbugani asubuhi unaamka hotelini na usingizi ukiwa bado upo kwenye macho umevaa taulo tu mdomoni una mswaki unatoka nje ya chumba chako kwenye balcony halafu unakutana na kitu kama hiki je utafanyaje?? hii picha imepigwa Elephant camp huko karibu na victoria falls

    Sylvester surveying the plains for potential prey from the deck of The Elephant Camp
    ukianza na wewe halafu ukamwambia rafiki yako amwambie rafiki yake kuwa kwa picha zaidi kuhusu utalii wa Tanzania na Africa unaweza/ anaweza/ wanaweza tembelea facebook page yetu na kulike + kushare

    http://www.facebook.com/AfricanTourism



     
  2. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    namkaribisha ndani apate b. fast ya nguvu
     
  3. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #3
    Oct 20, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,585
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Namsabah good morning

    Sent from my BlackBerry 9100 using JamiiForums
     
  4. Fyong'oxi

    Fyong'oxi JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 267
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    What is so good about the morning my dear neighbour!
     
  5. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Hilo lijamaa ni lioga kuliko fisi,ukilishtua hapo mbio zake utabaki ukicheka...
     
  6. M

    Mzee wa fund JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 520
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Liwena liwalo
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,255
    Trophy Points: 280
    I know i aint that lucky!
     
  8. Bakulutu

    Bakulutu JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 1,739
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Haaahaaa...hkya nani..
     
  9. S

    Sydfred Member

    #9
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 14, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Helloooow beutiful, you look ravishing this morning, come give our papa a kiss
     
  10. Timtim

    Timtim JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 576
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Lengo la kwenda mbugani ni kuwatafuta hao wanyama uweze kuwaona libe basi si ndio lengo limekamilika hapo? Unarudi unachukuwa camera yako na utalii unaendelea.
     
  11. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #11
    Oct 22, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    namwambia haloo kaka chui wala sio mimi niliyekuchokoza ni swala huyo shikamoo lakini napiga mswaki mara moja.
     
  12. Badu

    Badu JF-Expert Member

    #12
    Oct 24, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 354
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Namfanya kitoweo!
     
  13. k

    kiparah JF-Expert Member

    #13
    Oct 24, 2012
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,176
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Don't you ever dare ukiwa mbugani, huyu mnyama hakuna kitu anakichukia kama flash ya camera,the moment utakakapofyatua camera yako ndo the moment kichwa chako kitatengenishwa na kiwiliwili. Ngoja nikupe true story moja. Mwaka fulani nilikuwa Kenya, kuna watalii kutoka Ireland walikuja na kutembea mbuga ya Masai, sasa wakati wapo katikati ya mbuga mtalii mmoja mwamamke akamuona chui kalala kwenye mti juu, akasimamisha gari ili kutaka kupiga picha, magemu walimkatalia lakini yeye akalazimisha. Basi wakakubaliana kwamba wakati atakapopiga picha magemu wote waelekeze bunduki zao kwa chui, la haula, flash ilipowaka tu, walisikia tu kishindo yule mmama akianguka pembeni kafa shingo imekatwa nusu na hawakumuona Chui alikoelekea. So, usijaribu kufanya hivyo kwanza sidhani kama utaruhusiwa na magemu.
     
Loading...