Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ingekuwa ni computer: kikwete ni 'SCREEN' na Rostam ni 'CPU'

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gosbertgoodluck, Jan 21, 2011.

  1. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #1
    Jan 21, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wakuu,
    Mwenendo wa uongozi wa nchi hii umefikia hatua ya watu kulinganisha na computer kwamba rostam ndiye Central Processing Unit (CPU) na kikwete ni Screen. Je, kwa mtazamo wako, kuna mantiki yoyote hapa? Tafakari na toa mawazo yako.
     
  2. j

    j4marunda Member

    #2
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hi ni kweli bwana hapo tumeliwa! lakini Mhe. Kikwete pale mwanzoni mwa utawala wake alituambia kwamba urais wake hauna ubia na mtu yeyote!KUMBE! alijua nyuma yake kuna watu waliomtayarishia huo urais na ndio haoooo!!
     
  3. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #3
    Jan 21, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kauli ya 'urais wangu hauna ubia' ilikuwa ya kujihami. Inawezekana kwa kiasi fulani nae hafurahii sana jinsi anavyoendeshwa na RA lakini hana jeuri ya kumkwepa kutokana na jinsi alivyomsaidia kwenye harakati zake za kuusaka urais.
     
  4. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #4
    Jan 21, 2011
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    CPU haifanyi kazi bila kupokea input command. Sasa tueleze, input (keyboard, scanner etc) ni nani huyo/hao? Nadhani hii analog yako imekosewa mahali kwa jinsi ulivyotaka kumaanisha. Maybe ungeweka kwamba RA ni input, JK ni CPU na Makamba na Tambwe ndio mascreen !
     
  5. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #5
    Jan 21, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,684
    Likes Received: 4,387
    Trophy Points: 280
    Kumbe!!! basi kweli
     
  6. T

    The Biggest IQ Member

    #6
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naongezea hapo mizengo yy ni UPS maana issue ikibuma yy ndo huokoa jahazi kwa muda wakati wenzake wakijippanga nn la kufanya
     
  7. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #7
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,620
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    ΓΌ excellent!
     
  8. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #8
    Jan 21, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    input ni Lowasa + R1 + Salma
     
  9. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #9
    Jan 21, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Kinachozuia flash kufunguka kwa ku-click.

    Mpaka utumie windows explorer
     
  10. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #10
    Jan 21, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    kwani kunahitajika nini na nini hata kompyuta ikamilike?
     
  11. Che Guevara

    Che Guevara JF-Expert Member

    #11
    Jan 21, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 1,177
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Input gadgets as well as CPU ni hawa: ni Rostam, Lowassa, Riz1, Salma.

    JK hafikii kuwa CPU, yeye ni screen tuu, si zaidi.

    Mizengo Pinda ni UPS, nayo inaelekea kwisha kazi yake.

    Kuhusu urais na ubia, sijaona mtu aliye sober akasema 'ahh mimi sijalewa bana!'. Maneno hayo husemwa na mtu aliyelewa kama kauli ya kujihami...
     
  12. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #12
    Jan 21, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    hivi kariakoo kunazalaulika sana maana kila watu wengi hupenda kutoa mfano m'baya kwa karikaoo mfano makama aliisema hawezi kukutana watu hovyo hovyo wengine kutoka kariakoo....kwa mimi ninavyo jua wanafunzi wengi wanotoka vyuo vya vidogo huwa na uelewa mkubwa hasa kwenye practical kuliko vyuo vikuu....
     
  13. s

    salisalum JF-Expert Member

    #13
    Jan 21, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 369
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nadhani Kikwete yuko tu kwenye keyboard ni kale ka shift key ka kulia.
     
  14. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #14
    Jan 21, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Walewaleee!! Ulihitimu chuo cha siasa magogoni nini!!
     
  15. magessa78

    magessa78 JF-Expert Member

    #15
    Jan 21, 2011
    Joined: Sep 28, 2009
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    RA ni kiungo mchezeshaji anamchezesha JK, hamkumbuki kauli ya JK igunga wakati anampigia kampeni RA?!!Huyu bwana (RA) ni Microprocessor wakati JK ni Keyboard
     
  16. MartinDavid

    MartinDavid JF-Expert Member

    #16
    Jan 21, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 849
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    kikwete ni mouse
    makamba ni trojan virus
    beno malisa ni speaker
    lowasa in CPU
    Rostam ni screen
    chenge ni keybord
     
  17. Baiskeli

    Baiskeli JF-Expert Member

    #17
    Jan 21, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 336
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    makamba ni printa, kazi ya printa kuprint chochote kinachotoka ktk comp. mnaonaje uropokaji wake huyu mzee?
     
  18. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #18
    Jan 21, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wewe ndiyo umepatia kwelikweli.
     
  19. K

    KunjyGroup JF-Expert Member

    #19
    Jan 21, 2011
    Joined: Dec 7, 2009
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Ha ha ha. PC inaitaj operating system. Ni windows 1977. sisiem operating system. Fire wall ni Mwema
     
  20. k

    kingtuma Member

    #20
    Jan 21, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hujakosea hata kidogo kwani Kikwete anaendeshwa kwa remote na mafisadi nyangumi na ndio maana hasemi chochote juu ya DOWANS kanyamaza kimya kana kwamba hasikii na hajui kinachoendelea. Huo ukimya si bure.
     
Loading...