Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ingekuwa nchi za wengine kikwete na timu yake wangejiuzuru kwa issue ya umeme!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gosbertgoodluck, Jul 17, 2011.

  1. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ni jambo la kusikitisha kuona kuwa sasa ni takribani mwaka wa sita tangu kikwete alipochukua madaraka ya kuongoza nchi hii lakini tatizo la umeme bado halijapatiwa ufumbuzi. Kinachosikitisha zaidi ni kuona kuwa tatizo hilo ndilo lililomkaribisha ikulu lakini huu ni mwaka wa sita hajalipatia ufumbuzi. Zingekuwa nchi za welevu, leo hii kikwete na timu yake nzima ingekuwa ime-step down na kuwaachia wabunifu, wazalendo na wenye akili wafanye kazi yao.
     
  2. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2011
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Nchi yetu ni yawaelevu,ila ili la umeme ni tatizo la uongozi na mfumo mbovu wa kutatua matatizo ya jamii .Siasa kwenye mambo ya msingi pia inatupelekea huku pabaya.Jambo la msingi nikuwafumua macho waliolala na waliolizoea giza mana Tanzania sehemu kubwa haina umeme na jamii hizo zimezoea giza.
     
  3. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Ma CCM yenyewe yanadai yalipewa Nchi na Mungu na hatuna haki zaidi yao .But iko siku
     
Loading...