Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ingekuwa mimi ningefanya hivi........

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MwanajamiiOne, Jun 11, 2009.

  1. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #1
    Jun 11, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Ndugu zanguni habari!

    Nimekuwa nikisoma threads mbalimbali humu katika forum hii yenye kuelimisha. Mengi yamekuwa yakiongelewa kuhusu disappointments ambazo watanzania tumepata baada ya Mkuu wetu wa nchi kushika uongozi. Ni dhahiri kabisa kuwa wengi tulikuwa na matumainmi makubwa sana kuhusu utendaji wake na ndio maana akapata ushindi mkubwa kwenye uchaguzi uliopita.

    Mengi tumeyashuhudia katika kipindi hiki cha miaka mitano ya uongozi wa Rais Jakaya Mrisho Kikwete. Mengi mazuri amefanya na pia amekosea mengine.

    Nikajiwa na wazo kama leo hii Mkuu anakujia kwako na kukwambia kuwa 'Nimeamua kukuteua wewe kuwa rais wa nchi hii kwa kipindi cha miaka mitano ijayo'

    Ni mambo gani ambayo yamekuwepo katika uongozi huu ungeyabadilisha au kuyaondoa?
     
  2. Kaka Mkubwa

    Kaka Mkubwa Senior Member

    #2
    Jun 11, 2009
    Joined: Oct 10, 2008
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Minael unaona?
     
  3. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #3
    Jun 11, 2009
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    miaka 5 ya kikwete haijaisha,
    wewe una lengo gani? unamtetea?
    twambie wewe ugefanya nini?

    mengi mazuri ya kikwete yapi alofanya?
    hebu angalia kushoto kwako unaona nini hapo?
    tumempa nchi ameshindwa, hotuba ya jana imejaa porojo, tangu mwanzo hadi mwisho neno ni moja ''mtikisiko wa uchumi''
    hana jipya,
    kwa hoja yako, akija kwangu na kunichagua kuwa rais:la kwanza kushughulikia ni kumfungulia mashtaka kwa kutowajibika kwa wananchi wake,
     
  4. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #4
    Jun 11, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Ndugu hatugombani!!

    Umesema kazi kashindwa wewe ungeiweza?

    At least umesema ambacho ungekifanya- kumfungulia mashtaka kwa kutowajibika kwa wananchi wake.

    Mimi ningepitisha sheria ya kuwafunga maisha fisadiz wote nchini tena mimi ningekuwa jaji mwenyewe.
     
  5. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #5
    Jun 11, 2009
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    People see the negative and forget the positives!
     
  6. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #6
    Jun 11, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Na baya moja hufuta mema alfu moja!
     
  7. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #7
    Jun 11, 2009
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mi ningeanzia kwenye kuandika katiba yetu ambayo kwa sasa imejaa viraka, na baadhi ya mambo yaliyomo humo yamepitwa na wakati.
    Pili, ngingeweka mawaziri vijana wenye uchungu na nchi na wenye nguvu ya kuchapa kazi kama power tiller
    Tatu, ningeweka mkazo kwenye mapinduzi ya kilimo kwani asilimia kubwa ya wananchi wanaishi vijijini na wanashughulika na kilimo. Hali ya vijijini kwa njia ya kilimo ikinyanyuka ndipo tunaweza kuona hata dalili za maisha bora kwa kila mtanzania.
    Walau ningeanza na hayo!
     
  8. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #8
    Jun 11, 2009
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Swali ni: je, taifa limeweza kupiga hatua mbele, limebaki palepale au limerudi nyuma kwa ujumla au katika sector zipi tangia JMK kuchukua nchi?
    Au ni kwa vile matarajio yetu yalikuwa makubwa kupita kiasi?
     
Loading...