Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ingekuwa amri yangu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by drphone, Apr 23, 2010.

  1. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kwa kweli kwa hizi kashifa zinazoendelea kwa mapadri ingekuwa ni amri yangu wote ambao wanataka upadri waasiwe na ihakikiwe mitarimbo imelala doro ndo asimikwe upadri mana hii ni aibu sana na hii michezo ata hapa itakuwa ilikuwepo na kama ilikuwepo ilifanyika kwa urahisi sana kwani wadanganyika ni waoga sana wangekaa kmya mapdri wangejisevia kwa kwenda mbele.
    mtazamo wangu kwa vile kunamasista kwa nn wasichukuane wenyewe kwa wenyewe wala isingekuwa na makelele
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,781
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    mimi mtazamo wangu....wangeruhusiwa waoe/olewe kabisa ili kukata mzizi wa tamaa.
     
  3. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    kwani hiyo sheria imewekwa na watu au mungu?

    kama imewekwa na watu wanaweza kuibadili............kama imewekwa na mungu wao hawana uwezo wa kubadili
     
  4. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mimi namuunga mkono mjumbe hapo juu. Kwamba Waruhusiwe waoe na waolewe kama ni masister. Hii ndo itasaidia kwani hata Mtume Paulo alisema. Mkiweza kukaa kama mimi kaeni la hamuwezi OENI kuliko kuwaka tamaa.
     
  5. bht

    bht JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    ndio maana a Mungu huwa Amri na ya kanaisa huwa sheria tu....

    hata hivyo maisha ya utawa ni wito

    kama hujaitwa huko ndo maana kuna maisha ya ulei pia

    the choice is ones...............and wide
     
  6. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    a) Kwa Mamlaka yapi utakayotumia kuwahasi hawa watu?
    b) Hata ukiwahasi - utakuwa umetatua tatizo moja na umefungua jingine, suruhisho sahihi huwa ni kumaliza tatizo lililopo bila kutengeneza jingine.
    c) kuwaozesha na masista hutakuwa umetafuta suruhisho la kwanza na badala yake utakuwa umetengeneza jingine maana sasa kazi haitafanyika hapo karokiani - kazi itakuwa mapenzi tu.

    Tatizo kweli umelileta kwetu, lakini mapendekezo yako hayamalizi tatizo bila kutengeneza jingine.
     
  7. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #7
    Apr 23, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ni kweli kabisa wazo lako ni zuri kuliko kuigiza maandiko ujue mm mtazamo wangu ulikuwa tofauti kabisa nilikujakushangaa kwamba wote wanakuwa ni marijali kabisa mm nilikuwa kinyume chake
     
  8. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #8
    Apr 23, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,515
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Wamuanze

    ponsinyori pakajimmy kwanza.....
     
  9. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #9
    Apr 23, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wametoa kwenye bibilia mtume paulo ndo alisema kama mtu ataweza kukaa bila mke kama mm ni bora ila ilikuwa ni maoni yake wala si mungu.
    mungu yy anasema si vyema mtu kuwa peke yake,anaendelea zaidi kusema ale wake aliyepeke yake
     
  10. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #10
    Apr 23, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kabisa mkuu mana mtume paulo alitoa mtazamo wake
     
  11. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #11
    Apr 23, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ila wengi wamechagua awajaitwa ndo mana yanatokea tunayoona leo
     
  12. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #12
    Apr 23, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu nashukuru kwa maoni yako ndomana tupo hapa kuchangia japo ujatoa na ww maoni yako zaidi umejb hoja nasubiria hoja yako mkuu
     
  13. tete'a'tete

    tete'a'tete JF-Expert Member

    #13
    Apr 23, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 474
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aibu sana! mapadri wote kwa nini wasipelekwa kule mererani ila scan iwapitie kwani wana faida gani ya kutotoa! hiyo mashine iwapitia hawa tena iue kila kitu....wawe mitarimbo doro kabisa....wanatia aibu kwa sisi waumini wao wanatufundisha nini sasa! kila siku mapadri mapadri tumechoka..
     
  14. bht

    bht JF-Expert Member

    #14
    Apr 23, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    this is it man..............!!!!!!!!!!!!!!!
     
  15. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #15
    Apr 23, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mh mkuu inamana na yy ni.......... du god have mercy
     
  16. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #16
    Apr 23, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,515
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    tatizo mojja kubwa linalowakabili ndugu zetu waoga na awataki mkulikubali neno la mungu kwenye biblia wanataka lifwate wanavyotaka wao ndio maana kuna yule mzee mmoja alikuwa anawachapa sana neno la mungu wakaondoka wengi wakaawa wanasali wakashangaa wakatoliki how kamu miujiza inatokea mapepo yanatoka awakujua siri ya yule bwana .....nikumbushen kidogo mpaka wkaatangaza kutowaruhusu kula sakrament watu wake.....wananganagnia neno sehemu moja ukiwapeleka upande wa pili wanakuadhibu.....
    Shalom paka jimmy
     
  17. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #17
    Apr 23, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    yani ni sawa kabisa kwasababu kinachowasumbua ni urijali wakishapoteza urijali amani itakuwepo kama itatokea tatizo basi watakuwa mashoga ambalo tayari wanalo hilo tatizo
     
  18. bht

    bht JF-Expert Member

    #18
    Apr 23, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hii ipotezeee mkuu, imetoka thread nyingine huko huwezi kuelewa kitu

    tuendelee kujadili hoja a mezani before smthing else happens here plz..........
     
  19. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #19
    Apr 23, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    sasa watwajuaje waloitwa na walojiita?

    mtu mwanao kulawitiwa inauma baba .......hakuna anaetaka hii kitu....but solution naona halipatikani kwa urahisi.

    kanisa katoliki kuruhusu hii kitu ni ngumu
     
  20. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #20
    Apr 23, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    yani hapa tatizo watu ni wavivu wakusoma bibilia na katoliki unasomewa na kuomba anaomba padri tu kutubu unamtubia padri nyie kazi yenu kusema aaameeeen
     
Loading...