Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ingekukuta hii......

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by bombu, Sep 22, 2011.

  1. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #1
    Sep 22, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,082
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ingekukuta hii......

    Uko ndani ya "mkoko" boomba kabisa, unamwona binti mzuuuri, unaamua kumpa lifti. Akiwa ndani ya gari binti anapoteza fahamu, unaamua kumkimbiza hospitali, wakati ukisubiri nje unamwona nesi anayemhudumia akija uelekeo wako. Anakupa hongera kwa kuwa binti ni mjamazito. Unamwelewesha kuwa wewe si muhusika, lakini kwa msahangao yule binti anasema kuwa mimba ni yako. Unaomba kupima vinasaba, ambapo kwa mshangao zaidi baada ya vipimo Doctor anakwambia kuwa mbegu zako hazina uwezo wa kutungisha mimba. Unahamaki kwani una mke na watoto watatu.

    Je, ungechukua hatua gani?
     
  2. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    mbona ni kama story yakusadikika!
     
  3. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #3
    Sep 22, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nakubali mimba ya mrembo na nyumbani sirudi tena,huyu kapenda mimi niwe baba wa huyo mtoto akijuwa sihusiki lakini kule nyumbani afadhali nisirudi naweza kusababisha mauaji,naanza upya.
     
  4. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #4
    Sep 22, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,732
    Trophy Points: 280
    Bombu hujambo mama?
     
  5. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #5
    Sep 22, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Sijaona connectio hapo..
     
  6. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #6
    Sep 22, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,908
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280
    unampa lifti hamfahamiani ghafla mimba yako ...............dah hii nayo kali kuliko
     
  7. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #7
    Sep 22, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,082
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Sijambo babu, Shikamoo...,
     
  8. T

    Terimu Member

    #8
    Sep 22, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mh! kajipange upya ndo ulete story ndugu
     
  9. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #9
    Sep 22, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,856
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    hahahahahahaha...naona bombu..kaleta bomu
     
  10. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #10
    Sep 22, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    hivi kitaalam inawezekana kupima vinasaba kabla mtoto hajazaliwa?!
     
Loading...