Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ingejiment

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Vaislay, Jul 15, 2011.

  1. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Hivi sikuiz kuna maana ya kuvishana pete kweli?ikiwa mwanamke akifika steet za mbali anaivua na kuiweka kwenye pochi.wat does it mean......?
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kuna maana kumvalisha yule mwenye malengo sawa na wewe tu...zaidi ya hapo ni kudanganyana.
     
  3. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,703
    Likes Received: 1,294
    Trophy Points: 280
    Hicho kitu hakina maana yoyote. ni vipesa tu vinawawasha watu wanaamua kutengeneza get 2gether party.
     
  4. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Naamini ipo kama wote mko kwenye mstari mmoja ina maana mvalisha na mvalishwa maana kama kila mmoja ana yake atavalishwa akitoka tuu kweney ile zero distance anaivua anaendeleza yale ya kwake. Maana yake ni kuwa je umevalishwa pete ni kweli una maana kuwa umejifunga au ni fashion tuu na kumridhisha mchumbako kuwa kweli umejifunga ila moyoni hauna lengo hilo
     
  5. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    na utamjuaje hilo ndo tatizo coz km kuigiza si tatizo kila mtu analiweza hilo... Lizzy,
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hapo sasa ndio mtihani ulipo....ila nadhani vipo vitu vinavyoweza kukuonyesha japo wengi watajifanya vipofu hawaoni.
     
  7. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #7
    Jul 15, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Kama mtu uko nae kwenye relation kwa muda mrefu ni rahisi sana kumjua tabia zake. Sidhani kama unafanya engagement na mtu mmekutana wiki mbili au tatu
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Jul 15, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Weeee.....watu “WANAJUANA“ mpaka ndoa inapofungwa ndo mmoja anagundua kwamba hamjui mwenzake hata chembe.Makucha yanakatwa....mengine yanafichwa.
     
  9. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #9
    Jul 15, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Lizzy nakubali na makucha mengi sana yanafichwa ila kuna mengine ambayo yako wazi kama ya mbwa huwezi kuyaficha na unajikuta unambiwa kuwa hili lipo ila watu wanajitia vichwa maji hawasikiii
     
  10. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #10
    Jul 15, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    ngoja niahirisha kumvalisha pete ya uchumba huyu wangu, kumbe mambo yenyewe ndo kama hayo.
     
  11. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #11
    Jul 15, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mkuu haina haja ya kuahirisha kuwa makini tuu na huyo unayemvalisha
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Jul 15, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hiyo ipo ndo maana nilimwambia wengine wanajitia upofu tu ila ukweli wanauona. Ubaya ni kwamba watu hua hawataki kukubali kwamba walichodhani/tamani sicho kilichopo kweli.Basi mtu anaamua kubeba hivyo hivyo akijiaminisha kwamba kondoo nae ni mbuzi.
     
  13. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #13
    Jul 15, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Tatizo letu hasa wanaume ni kujiaminisha mno yaani tunajiamini kupita na huwa sometime tunakuwa kama vipofu hata tukiambiwa hili ni shimo tunaenda tuu kama kuku aliyekatwa kichwa. yapo mengi ambayo yako wazi kabisa ila hatuyaoni wala kusikia na hata tukiambiwa hatusikii ila yakitukuta ndo balaa lake hapo
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    Jul 15, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hivi wanaume ndivyo mlivyo???!Mimi nilidhani WANAWAKE ndivyo baadhi yetu tulivyo?!
     
  15. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #15
    Jul 15, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Kuna sometime tunakuwa kama wajinga na kinachotufanya tuwe hivyo ni kitu kidogo sana na sometime cha kijinga ila ndo hivyo tukikamatika inakuwa issue kutupa mapungufu au madhara ya kupenda kwetu
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    Jul 15, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Inabidi unipe siri ya hicho “kitu kidogo“ aisee.
     
  17. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #17
    Jul 15, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Lizzy acha bana kunichimba maana hapa tuko sebuleni na watoto wanasikia bana
     
  18. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #18
    Jul 15, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145

    [​IMG]kuku wa kienyeji..."wako akiwa kwako, akitoka si wako!"
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Jul 15, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Basi tusogee barazani...natamani kujua.
     
  20. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #20
    Jul 15, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hhahahha...ila wa kisasa hawezi kwenda popote maana amezubaa.
     
Loading...