Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

inge kuwa wewe ungefanyaje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by menny terry, Apr 15, 2011.

  1. m

    menny terry Senior Member

    #1
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    hebu fikiria una Gf wako ambae mna aminiana sanaa na huko nyuma mlisha wahi kupima na kukutwa mpo safi hali hii imewapelekea kuwa mnacheza mechi bila refa but sikumoja katika pekua pekua kwenye pochi yake una kuta ana lady pepeta au condom ya kike na uki muuliza ana sema hii ni ya rafiki yangu amenituma ni mnunulie.
     
  2. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyo anaonyesha anajali afya yake ila si mwaminifu. Wewe unafikiri atasema ni ya kwake ? Piga chini.
     
  3. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    1.anajali na anajua ukimwi upo ..MPONGEZE KWA ILO
    2.IO CONDOM NI yake.
    uo urafiki wa kubebeana na condom kwa wasichana nachelea kusema aupo....


    3.kaa naye chn umwulize na akuambie ukweli anafanya nanani?

    lakin usikubali kudanganywa ktoto et nimembea rafiki yangu.....mdadisi utaujua ukweli...
     
  4. KWI KWI

    KWI KWI JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mmmh....huyo hatosheki na mambo yako.......ongeza dozi.ili huko anakoenda kuvaa iyo lady pepeta awe anaghailisha kwenda.
    NB:Relationship yenu haina mawasiliano mazuri sababu hamuelezani hisia zenu kwa uwazi zaidi.mfano kama haujatosheka uwa unamwambia?ama wanyamaza kimya?na yeye pia hakuambiagi kama hajatosheka.
     
  5. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #5
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    hatofautiana na yule jamaa yangu alimkuta na ky-jely ikiwa imetumia kidogo........alipoulizwa akasema ni ya rafiki yake....hahaha
     
  6. data

    data JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,578
    Likes Received: 1,495
    Trophy Points: 280
     
  7. L

    LANYORLAI Member

    #7
    Apr 15, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata kama ni ya rafiki yake ndo aje nayo kwako?si angenunua wakati wa kurudi kwao? Huyo ni muongo tena ni wa hatari sana...
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Apr 15, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mwambie muitumie alafu mkimaliza unamwambia msijuane tena!
     
  9. nnunu

    nnunu JF-Expert Member

    #9
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 656
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
     
  10. nnunu

    nnunu JF-Expert Member

    #10
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 656
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    SIYO MWAMINIFU ila pia ni mwangalifu huko nje,
    kaeni chini jadilianeni mienendo yenu ,
    mapenzi kama ni bahari hayakosi mawimbi,
    kosa moja haliachi mpenzi/mke /mume.
     
  11. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #11
    Apr 15, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    kuachana siyo suluhisho jema la kutanguliza. Unaweza kumuacha na kuja kumpata mwengine ambaye anaweza kuwa ana mapungufu mengi atamzidi kuliko huyo uliyemuacha.
     
Loading...