Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inge kuwa vipi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MwanaFalsafa1, Mar 12, 2011.

  1. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ni mawazo tu ambayo nime fikiria. Vitu ambavyo vinge tokea Tanzania inge kuwa nchi tofauti na ilivyo sasa (iwe kwa uzuri au ubaya).

    Inge kuwa vipi.....

    1.Kama Nyerere ange baki kuwa raisi wa maisha?
    2.Kama Nyerere ange jiuzulu mapema zaidi?
    3.Kama Edward Sokoine ange kuja kuwa raisi?
    4.Kama Mrema ange shinda 1995?
    5.Kama Ben Mkapa asinge kuwa raisi?
    6.Kama JK ange shinda 1995?
    7.Kama leo hii Lowassa ndiyo ange kuwa waziri?
    8.Kama vigogo wazito wa CCM wange jitoa na kuanzidha chama kingine?
    9.Kama mafisadi wange shughulikiwa?
    10.Kama Omar Ali Juma ange kuwepo hai na kumchallenge Kikwete 2005?

    Ni mawazo tu....
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Ingekuwa vipi.
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    Vyovyote vile tanzania bado ingekuwa nchi masikini kama ilivyo..........
     
  4. N

    Nonda JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,825
    Likes Received: 1,147
    Trophy Points: 280
    Hayo mengine watajitokeza wengine kuchangia.
     
Loading...