Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Infwakti napokea fax!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by kakuruvi, Sep 7, 2012.

  1. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #1
    Sep 7, 2012
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mmarekani, Mhaya naMjapani walikutana ndani ya Sauna kwenye Hotel ya Hilton Manhattam Jijini NewYork. Wote wakiwa uchi wakifurahia unyunyuunyunyu wa kwenye Sauna. GhaflaMmarekana akafanya kama anapangusa mdomo akasikika akisema "halloHoney." Wakamuuliza inakuwaje? Akasema anawasiliana na mkewe aliyekoLondon kwa njia ya simu ambayo simu kadi yake imeweka ndani ya kiganja chakecha mkono. Wakaendelea kula kimvuke cha sauna.

    Mara ghafla Mjapani nayeakanyoosha mkono kama anajifanyia manicure akaonekana anasoma kitu kama pichana mafaili kwenye kucha zake, wakamuuliza vipi, akajibu akasema anadownloadfile la mkutano lililotumwa na Boss wake toka Tokyo kutoka kwenye iPad2 yakeiliyochimbiwa chini ya kucha yake.

    Mhaya akajisemea kimyakimya hapa sasa na mimi nionyeshe mbwembwe. Akaondoka kwa hasira akaenda WC(Chooni), aliporudi akawa ameacha Toilet Papers inaninginia matakoni mwake.Wenzake wakamuuliza 'Vipi, akawajibu? Akasema "Napokea Fax toka kwaProfessa Rutahindirwa wa Havard School of Law".


     
  2. V

    Von Mo JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 1,671
    Likes Received: 544
    Trophy Points: 280
    hahahahahahahahahahahahahahhaahahahhahahaa
     
  3. G

    George ngarasoni Member

    #3
    Sep 7, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mamaaaaaaa umecopy na kuuuuuu malizia mwenyewe!
     
  4. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #4
    Sep 7, 2012
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Bora mimi nimecopy na kupast jokes kuliko wewe uliyecopy na kupast jina la George Washington, teh teh teh!!
     
  5. KML

    KML JF-Expert Member

    #5
    Sep 7, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    pumbafuuuu
    acha dharau
     
  6. Tuyuku

    Tuyuku JF-Expert Member

    #6
    Sep 8, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,669
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    nimecheka aisee!
     
  7. peoples power

    peoples power JF-Expert Member

    #7
    Sep 8, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Yote heri ni mambo ya ubunifu tu hapo mlitaka afanyeje?kila mtu na ubunifu wake bwana.
     
  8. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #8
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Hahahahahaaaaaaaaaa, uuuwwwwwwwiiiiiiiiiiiiiiii!!!
    Japo nilishaisoma mahali lakinini nimecheka sana...
     
  9. I

    INROSHA Member

    #9
    Sep 9, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Cheka unenepe kweli me nishanenepa kwa hizi raha za wanaJF
     
  10. molely molly

    molely molly JF-Expert Member

    #10
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 317
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    shwetwani weye!
     
Loading...