Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Info needed Pleaseeee.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Karucee, Mar 24, 2012.

  1. Karucee

    Karucee JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 9,964
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    Naombeni kujuzwa. Kabila hili la Wadigo wa Tanga wana tabia zipi? Labda itanisaidia kumuelewa mpenzi wangu na kuunusuru uhusiano wetu. Manake mpaka hapa its complicated.
     
  2. c

    charndams JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 405
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu hapo utachemsha, tabia ya wadigo sio tabia ya mpenzi wako. yeye ni tofauti kabisa. jichunguze kwanza wewe isiwe wewe ndo mwenye noma na sio yeye
     
  3. Karucee

    Karucee JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 9,964
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    asante mkuu kwa muda wako na mchango wako. Ila mpaka nimefikia hapa, nimejaribu sana kupitizia alternative zingine zikiwemo kujichunguza kwanza. Naomba nijue ili niendelee na analysis ya uhusiano wangu.
     
  4. c

    charndams JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 405
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mpende zaidi, hakuna alternative. just keep on trying na itafikia mahali utaona mabadiliko.
     
  5. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #5
    Mar 25, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    kabila sio tatizo,kama mpenzi wako anakupenda atabadilika tu ila kama hana mapenzi na wewe hata umpigie kelele usiku na mchana hawezi kubadilika, love can make one change
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    duh, kabila halina shida, ongea na mpenzio vizuri.
     
  7. Neiwa

    Neiwa JF-Expert Member

    #7
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 724
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kitu gani kimekufanya ufikiri tabia ndio chanzo cha kuweza elewa? Siku zote uko nae si tayari utakua ushamsoma.
     
  8. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #8
    Mar 25, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ni aibu dunia ya leo unapotumia kabila kumjua tabia za mtu husika.
    Siku zote naona watu wa hivi ni wenye upeo mdogo sana wa kufikiri na mara nyingi wao ndio watakuja kuwa vyanzo vya kuvunjika kwa mahusiano yao.
    Mwisho wa siku utasema..nilijua tu maana nilishaambiwa kabila lenu sio la kuoa kabisa.
    So low and barbaric thinking
    OTIS
     
  9. mgeni10

    mgeni10 JF-Expert Member

    #9
    Mar 25, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,105
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwa nini uulize habari za kabila la mwenziwako na si kueleza tatizo ili upatiwe majibu????????????????
     
Loading...