Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Infidelity ingekwisha kwa wazo hili?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by HorsePower, Nov 30, 2011.

  1. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #1
    Nov 30, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Sielewi kwa nini wazo hili limenijia kichwani ghafla sasa hivi, ila ngoja niwashirikishe!

    Nafikiria kama ningekuwa na uwezo wa kufanya mabadiliko ya system ya utendaji kazi wa akili, utu, upendo, huruma, fahamu na viungo vya binadamu vinavyompa raha, ningefanya mabadiliko makubwa kwenye mfumo wa mahusiano kwenye ubongo wa mwanadamu, hasa Hypothalamus na limbic system achilia mbali hiyo 'medulla oblongata' yake! Ningeweka formula kuwa kila mwanamume au mwanamke ambaye ameingia kwenye ndoa, basi utashi au ile hali ya kupenda mtu yeyote asiye mpenziwe isifanye kazi. Na pia kama atajilazimisha basi viungo husika vinagoma kufanya kazi. Kamani mkaka basi ile asili yake inakwenda alijojo (inakuwa disabled), na kama ni mdada basi ile kitu inakuwa haifunguki kabisa isipokuwa kwa mpenziwe mmoja tu!

    Nahisi hii ingekuwa suluhu ya matatizo lukuki ya ndoa yanayoibuliwa kila siku hapa jamvini, na infidelity ambayo inaelekea kuhalalishwa. Nawaonea huruma waliokumbwa na mikasa kama hii, ambao kiukweli nisingependa waendelee kupata maumivu ya kutendwa ili wawe na muda muafaka wa kuifurahia dunia huku wakimshukuru Mungu aliyeiumba, badala ya kuilaani na kijalaani kwa kuletwa duniani. kama hili lingewezekana, inf ... ingefanikiwaje? Watu wangeishi kwa raha sana!
    Ni mtizamo tu ....!

    Sijui wenzangu mnauonaje mtazamo huu?

    Wenu,

    HP
     
  2. C

    CLEMENCY JF-Expert Member

    #2
    Nov 30, 2011
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 211
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Unataka kumrekebisha mola wako? Aisee! Mie simo
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Nov 30, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,174
    Likes Received: 16,150
    Trophy Points: 280
    Infidelity is part of human nature. Human nature can't be abandoned. Therefore, infidelity is there to stay no matter how deep in denial some might be. That's just the cold hard truth.
     
Loading...