Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Infi muwashukuru sana

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Maty, Oct 5, 2010.

  1. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Infi (hasa jinsia me) muwashukuru sana watengenezaji wa ze valuu na ze konyegi maana zinawasaidia sana kwenye ku du ze nidi fulu mana bila hizo wengi wangekuwa wanaadhirika uongo?
     
  2. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    I dont understand what you are trying to say :)
     
  3. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kwani valuu na konyagi zinasaidia nini Maty?
     
  4. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    hahahah maty jaman nawewe ..kwa kuwat....kichini chin wenzako mi sipend ahh sasa jaman asi ndo ivo tena kwa msaada wa valuu na konyaaa ndo wanajifanya wanajua sana kusimamia ....ni kwa hisani ya konyaaaaaaaaaaaaaaaaa si alisi wala asili.......aujanielewa?utanielewa kesho.
    bt thaxxxxxxx matty kwa kuwaambia ukweli that bila valuu na konyaaa wasingeweza kupekua pekua libraly zooote na kusoma vtabu vyote usiku na mchana.....hahah ahaha ahah!!!!!!!!!!!
    jinsia me oyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee!!!!!!!!!!
     
  5. RR

    RR JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Kama valuu na nyagi zinawasaidia kina sie....na huo msaada unakua extended kwenu....sasa si itakua sahihi kusema valuu+nyagi zinawasaidia nyie?
     
  6. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #6
    Oct 5, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    mi sijaelewa put it clear and open pleaaaaaase ticha
     
  7. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #7
    Oct 5, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,683
    Trophy Points: 280
    Hongera maty, jamaa lililokumega jana lilikunywa valuu ngapi?
     
  8. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #8
    Oct 5, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hii ni dalili tosha kuwa maty hii kitu unahitaji sana ikianzia kwetu at the end of the day tunai supply kwenu, hebu tupe experience ya mtu uliyekutana nae kapiga hiyo cocktail
     
  9. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #9
    Oct 5, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwe we asipirini me sijamegwa nina mwaka sasa nimeokoka
     
  10. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #10
    Oct 5, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mi nimeuliza tu swali sijawahi kutana na huyo mtu aliyepiga hiyo kitu. Nyinyi wenyewe huwa mnajitapa humu kwamba mkikutana na viburudisho lazima mgonge kwanza ze valuu kazaa ndio nikahic ndio inayowatia jeuri
     
  11. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #11
    Oct 5, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nani kakwambia kuwa kumegwa ni dhambi Maty?Anyway, kama ni mwaka sasa bado kumegwa basi nadhani itakuwa taarifa muhimu sana akiipata mpwa Finest!
     
  12. E

    Edo JF-Expert Member

    #12
    Oct 5, 2010
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mh mbona sisi wengine hivyo unavyovisema hatunywi kabisa???? na hatujasikia kelele au maswali juu ya performance!!!! Nahisi ni baadhi ya fikra tu !
     
  13. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #13
    Oct 5, 2010
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kama hujamegwa kwa nini umewasemea wenzio bila valuu na nyagi hawawezi kusimamia. unajua ki afya ukishaanza kuwa na hisia kwamba bila kitu hiki hakiwezifanyika ujue ni ugonjwa na ulemavu wa hatari. for the rest of your life bila kutumia hizo kazi hazifanyiki.

    Matt huyo mwenzako kama lazima atumie hizo ndiyo afanye kazi basi mpeleke hospitali. what if hakuna no kazi at all!
     
  14. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #14
    Oct 5, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Aisee wee unafaa sana kwenye chama ngoja niinukuu na hii nitawapelekea wajumbe
     
  15. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #15
    Oct 5, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,683
    Trophy Points: 280
    Mwaka? mbona valuu ilikuwa bado? Ulijuaje sasa? Au unadokoa na baba mchungaji?
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    Oct 5, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Tumeishanote angalizo lake alilolitoa tutaliwasilisha kwenye kikao ili tuweke mambo sawa
     
  17. Beauty

    Beauty JF-Expert Member

    #17
    Oct 5, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 537
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    te te te!! :amen:
     
  18. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #18
    Oct 5, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mawili
    1. Wewe sio infi na una mpenzi mmoja tu
    2. Lazima uko under 25

    Kama huna hayo lazima uihitaji hiyo kitu ikusaidie kuleta heshima
     
  19. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #19
    Oct 5, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Lo nimecheka sana kwa hii. kama valuu haikuwepo konyagi nayo? Sidokoi na baba mchungaji mwaya ila nilivyokuwa nafanyaga na mimi nilikuwa navizia akienda ****** naagiza kagilasi nachanganyia kwenye karedisi kangu tukiingia huko ngoma duroo hasa kwa yule wa siku ya kwanza ili kuleta heshima
     
  20. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #20
    Oct 5, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nasemea hii kwa mainfi kwani mimi naamini watu huwa hawapendi kufanya infi ila wanalazimika kwa sababu wako katika chama so hii huwa inasaidiaga kuweka akili sawa hata kama hujisikii
     
Loading...