Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Industrial dry cleaners

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Game Theory, Jan 2, 2012.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Jan 2, 2012
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Je biashara ya industrial dry cleaners inaweza kulipa Tanzania?

    hapa nazungumzia unachukua industrial area una maji ya kumwaga, umeme tosha...kisha unaanza na order za mahoteli yote Dar na ofisi za serikali

    hailipi italipa?

    Mtaji dola laki 5
     
  2. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #2
    Jan 2, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Inalipa. Kwa Dar au Arusha.
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Jan 2, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Inaweza ikalipa ila uwe na vyanzo vingine mbadala vya maji na umeme. Unaweza ukapata ugumu pia kwa wateja unaowalenga, mfano mahoteli mengi yana hizo mashine za kufulia na wengi hutoa huduma hiyo hadi kwa wateja wao.
     
  4. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #4
    Jan 2, 2012
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Najua mahoteli mengi yanayo hizi mashine lakini hawana maji ya kutosha na gharama za umeme nazo ni kubwa mno

    Ukweli ni kuwa Dar kuna mahoteli na apartments za kumwaga na hawa wote wanataka nguo zao zifuliwe ontime na kurejeshwa ontime

    sisi tunainvest kwenye vitu 5

    Site kubwa

    Machine madhubuti

    Maji ya kutosha

    Umeme wa uhakika

    Quality na Time ya delievery

    sasa naaamini hata wizara za serikali na mashirika binafsi watatuletea

    Lakini so far hakuna kilichoa amuliwa bado tunaangalia angalia kama kutakuwa na wepesi na uwezekano huo
     
  5. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #5
    Jan 2, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Kila la heri katika implementation ya b'ness idea yako.
     
  6. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #6
    Jan 2, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    mkuu, good idea, lakini naona ukiwa-target watu wa kwenye apartments inaweza ikalipa zaidi as apartments za dar hazina hii huduma.
    Kwa hotel inabidi uwe na maji na umeme wa uhakika na cheap, ili hotels waone wanaliwa na ku-operate machines zao.
     
Loading...