Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Indian Soldier...oh sorry.....US Soldier

Discussion in 'International Forum' started by Ustaadh, Mar 24, 2010.

  1. Ustaadh

    Ustaadh JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2010
    Joined: Oct 25, 2009
    Messages: 413
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    U.S. Army Capt. Tejdeep Singh Rattan speaks to journalists a U.S. Army officer basic training graduation ceremony at Fort Sam Houston in San Antonio on Monday, March 22, 2010. Capt. Rattan is the first Sikh allowed to complete officer basic training while wearing the traditional turban and full beard since the Army altered the dress code, which had made exceptions for Sikh soldiers, in 1984

    http://news.yahoo.com/nphotos/Most-Emailed-Photos/ss/1756;_ylt=AjIk2.xyYfiJgU0DJ8mxqz_mWMcF#photoViewer=/100323/480/urn_publicid_ap_org65889e93cf2540d0ad760eecf915412f
     
  2. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Mamluki kama hawa safi wakichoshwa mara wanakurupuka na kurembea risasi ovyo,hivi kuna Watanzania wenye asili ya kihindi katika jeshi la polisi au JWTZ, Tanzania?
     
  3. Peasant

    Peasant JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2010
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 3,949
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  4. Peasant

    Peasant JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2010
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 3,949
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ooops! Na mimi nimeuliza swali hili.
     
  5. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Walikuwepo zamani. Nadhani walihama baada ya Azimio la Arusha.
     
  6. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #6
    Mar 24, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Hapa napata swali la kujiuliza, hivi ni kweli haya tunayoambiwa kuwa viongozi wanaoitwa "waaasisi wa misingi" ya taifa la Tanzania,(mm siijuwi ipi hiyo misingi), walifanya kazi kubwa kuondoa mambo ya ubaguzi wa kidini,ukabila, rangi n.k kama ni kweli...mbona hakuna uwakilishi walau wa kupishana katika sekta za ajira za kiserikali,hasa katika maeneo kama hayo ya jeshi,polisi..nk,?
    Na kama kweli vitu kama ubaguzi wa asili ya mtu anapotoka havizingatiwi katika mambo hayo..kwanini watanzania wengine wanaitwa kuwa ni wenye asili ya pahala fulani,mfano utasikia "mtanzania mwenye asili ya kiasia" huu si ubaguzi au...?
     
  7. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #7
    Mar 24, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hoja ya kijinga. Mfumo wa ajira wa serikalini unafahamika. Mwombaji ndiye mwenye maamuzi ya kuomba au kutokuomba. Sasa unataka usawa utoke wapi?

    Upuuzi tu!
     
  8. Hassani

    Hassani JF-Expert Member

    #8
    Mar 24, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Hmna jeshini ukiwa na asili hiyo wanakuchuja kwa sababu nyingine yoyote,tangu kikao cha ulinzi na usalama cha wilaya
     
  9. J

    Jahom JF-Expert Member

    #9
    Mar 24, 2010
    Joined: Aug 26, 2008
    Messages: 336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Enzi za Mwalimu hata wazungu walikuwemo jeshini, kumbuka vita vya Idd Amin. Sasa hivi wahindi wote ni matajiri na tumewapa sisi wenyewe.
     
  10. a

    asif JF-Expert Member

    #10
    Mar 24, 2010
    Joined: Dec 28, 2009
    Messages: 335
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 0
    ni kweli kabisa
     
  11. Madabwada

    Madabwada JF-Expert Member

    #11
    Mar 24, 2010
    Joined: May 8, 2009
    Messages: 531
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    nasikia wahindi na waarabu wapo ... ila wako zaidi kama informers na undercovers ... kuna mmoja nilionyeshwa maeneo ya mnazi mmoja ... zamani uswazi tulikuwa tunawaita waarabu/wahindi pori ... yaani waarabu/wahindi lkn wanajua mambo yote ya kiswahili (tofautisha na wamanga koko)
     
  12. K

    Kikambala Senior Member

    #12
    Mar 24, 2010
    Joined: Jun 28, 2008
    Messages: 162
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Walikuwepo maofisa wa jeshi kama canal mitta wa airforce alistaafu alikuwa mhindi sasa kusema wanachujwa si kweli hawataki tu.Walden mzungu Hans pope mgiriki akina katles na wengineo wengi tu zama hizo
     
  13. M

    Mwedi Member

    #13
    Mar 24, 2010
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    True kaka,hoja nyingine zitolewe baada ya mtu ku think critically,

    Majeshini kazi hutangazwa mfano JWTZ,POLISI,MAGEREZA,UHAMIAJI,nk,watu wanaomba kwa vigezo vilivyoainishwa kisha huitwa ktk usaili,labda ndg yetu alitaka waitwe watu wote hata ambao hawajaomba?

    Ila anapaswa afahamu na asibishane na ukweli,hao waTZ wanoitwa wenye asili ya kiasia wengi hawataki kabisa kazi za kuajiriwa hususan Serikalini,wanaoajiriwa ni wale waoajiriana ktk kampuni za ndg zao,mjomba,shangazi nk,the rest wanaishia ktk Biashara.

    Mwisho,kuna msomi alipata kunena kua

    KAMA HUJAFANYA UCHUNGUZI,HUNA RUHUSA YA KUSEMA.

    All the Best.
     
  14. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #14
    Mar 24, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    or may be they worked hard while we were sleeping ?
     
  15. Drifter

    Drifter JF-Expert Member

    #15
    Mar 24, 2010
    Joined: Jan 4, 2010
    Messages: 1,606
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Ni suala la ubora wa mazingira ya kazi ikilinganishwa na fursa kadhaa zilizopo. Kwa kifupi ni kuwa mazingira ya kazi za umma kwa ujumla yamekuwa yakishuka viwango kwa kasi kiasi kwamba jamaa zetu wengi wenye asili ya kiasia walianza kujiondoa taratibu kuanzia mwishoni mwa miaka ya 70 hadi kutoweka kabisa mwanzoni mwa 1980s. Ukifuatilia historia ya nchi utagundua kuwa Watanzania wa kiasia walikuwepo karibu katika fani nyingi za sekta ya umma. Uliweza kukuta walimu wa kiasia katika shule za msingi na sekondari za serikali; katika mawizara, polisi, n.k.

    Naweza kuthubutu kusema kwamba nilivyoona ni kuwa watu wenye asili ya kiasia wana hulka kubwa ya ushindani kiuchumi; si rahisi kuwakuta waking'ang'ania mahali panapodorora. Kwa nini iwe hivyo? Nawaachia wenye ujuzi kuchambua.
     
  16. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #16
    Mar 24, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Sawa nakubali ujinga wangu...ndo maana nauliza nipate kujuwa...nikielewa ntakuwa si mjinga au vp...bw. Mwerevu...?
    Haya ww mwerevu twambie ss wajinga,huo mfumo wa serikali unaoeleweka ndo upi mpaka tunakosa watu wa asili tofauti katika vyombo vya ulinzi vya dola tofauti na wenzetu walioainishwa hapo juu?
     
  17. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #17
    Mar 24, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Hawa wataki tu wenyewe kwani kazi za wako kimaslahi zaidi wako radhi wafanye biashara hata ndogo lakini sio kuwa chini ya mtu hasa mbongo pure.

    Swali jingine la kujiuliza mbona hawa hawako vijijini?
     
  18. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #18
    Mar 24, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Ushatembelea vijiji vyote vya Jamhuri ya Tanzania?
     
  19. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #19
    Mar 24, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Well nipe reference ya kijiji ambacho mhindi ameweka makazi (i bet you know the meaning of kijiji)
     
  20. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #20
    Mar 24, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sasa unataka nikujibu nini hapa? Unadhani ujinga unaeza kufutika bila kuzingatia kwa makini 'werevu' wamekujibu nini? Mwe!
     
Loading...