Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

incubators za kutotolea vifaranga vya kuku!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by kabanda, Oct 21, 2012.

  1. k

    kabanda New Member

    #1
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 20, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nilisoma ktk habari za jf long kidogo............na nilona mjadala ulohusu mashine za kutotolea vifaranga ie incubators..,
    sasa leo nimekuwa muuzaji wa hizi...na zinapatkana kwa oda ,bei ni tsh 500,000 kwa mayai 60 hadi 500 na zinazotumia umeme ni tsh 400,000 kwa siku 21 zilezile.............kwa wajasiriamali hasa wenye eneo mnaweza kutotolesha na kuuza vifaranga na wakubwa.

    mwaweza nicheki 0655444413 au kabanda2012@gmail.com
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    fafanua basi
    mashine za 500 za umeme unauza 400,000/ sio?
     
  3. G

    G Wa Mtalika New Member

    #3
    Oct 22, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Unapatikana wapi?
     
  4. Dafo

    Dafo Member

    #4
    Oct 22, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 15
    yani ya mayai 60 ndio laki 5?au inayoweza kuchukua mayai 60 hadi mia 5 kwa laki 5??fafanua kidogo hapo mkuu.
     
Loading...