Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Incubator ndogo na washing mashine vinauzwa.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Dafo, Sep 11, 2012.

  1. Dafo

    Dafo Member

    #1
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 15
    Habari wakuu, nauza incubator ndogo ya mayai 60,inatumia umeme bei ni 230,000/=
    Na pia washing mashine brand name ni BEKO, RPM 1000, inauwezo wa kufua nguo kilo 5, bei yake ni 500,000/=.Kwa anayehitaji anaweza kuni PM. vitu vyote vipo dar.Asanteni.
     

    Attached Files:

  2. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwanini unauza?

     
  3. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Kimfaacho mtu chake kiongozi!
     
  4. J

    Jalala Member

    #4
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 15, 2010
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Incubator ni mpya au used
     
  5. Ngoromiko

    Ngoromiko JF-Expert Member

    #5
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 546
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Mimi pia nasubiri jibu la hilo swali......NI MPYA AU USED????
     
  6. Prisoner 46664

    Prisoner 46664 JF-Expert Member

    #6
    Sep 12, 2012
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 1,954
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Embu tupatie assurance kuhusu hiyo incubator mkuu...inafanya kazi kweli?embu tupe kuelewa zaidi
     
  7. Dafo

    Dafo Member

    #7
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 15
    Incubator ni used imetumika mara 2 mkuu.asante
     
  8. Dafo

    Dafo Member

    #8
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 15
    Incubator nauza kwa sababu niahitahi kununua kubwa zaidi.na mashine nauza kwa sababu nyumba nayo ishi system ya maji haiko vizuri.
     
  9. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #9
    Sep 14, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Yeah nakuelewa lakini nataka tu kujua kama ana valid reason ya kuuza! nimejifunza hivyo na huwa inanisaidia kuepuka mitego ya kubambikiziwa kitu kisichofanya kazi/Kibovu.
     
Loading...