Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Incomplete scandal

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Inkoskaz, Aug 22, 2012.

  1. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #1
    Aug 22, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,221
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Ili habari itimie ni budi tutajiwe na hayo majina..sasa mlijuaje akaunti zina pesa kiasi gani lakini msijue ni akaunti za akina nani?
    Tusiwekane roho juu wala tusiogopane,tutajieni majina ili tujue namna ya kufanya,tuwajue wenye hivyo vitita walivipataje na why wamevihifadhi huko uswisi
    Wengine kama tunawadai tukiwajua watulipe chet kabisa...hebu tuache mchezo bana tutajiane..kama mnawaogopa kwa nini mlianza kutuambia nusunusu?
    Watajeni na source za mshiko zao.....
     
  2. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    They were hunting what they can't kill .... Ni upepo tu
     
  3. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,221
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Unawinda tembo kwa risasi za ndege...nchi hii haishi sinema
     
  4. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #4
    Aug 22, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Inkoskaz anoother episode maana ya Dr Uli inaelekea kuchuja na ya wabunge wala rushwa inaelekea Spika alishawakataza watu kuiongelea na ya Jairo ishamalizika hakuna new episode sasa inakuja hii ya mabilioni Uswiss
    Mchezaji maarufu hapa sijui atakuwa nani
    Watanzania kwa matukio ni balaa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #5
    Aug 22, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,221
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Hizi Episodes ni nyingi kama zile za mkuu wa kaya wakati wakati wa uchaguzi...halfu hazitimii wala hazina mfuatiliaji wa kuzihitimisha,zinabaki hewani
     
  6. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #6
    Aug 22, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Yaani hakuna hata moja ina mwisho wake kuonyesha kuwa kuna lililofanyika au hatua zimechukuliwa
    Tuanabakia kuja kuzikumbuka tuu ila movie iwe na mwisho ndio inanoga za hapa kwetu ni balaa
     
  7. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #7
    Aug 22, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,221
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Za kwetu zote trailer au part one...part two never come
     
Loading...